Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับลงWindows แล้วขึ้นจอฟ้าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับลงWindows แล้วขึ้นจอฟ้าคับ

ช่วยด้วยคับลงWindows แล้วขึ้นจอฟ้าคับ ผมซื้อคอมมาประกอบเองคับแต่ตอนWindows แล้วขึ้นจอฟ้าเลยคับไม่รู้ว่าเป็นเพราะไรคับของทุกอย่างใหม่หมดเลยคับ
    สเปกนะคับ
    CPUSempron LE 1100
    M/B 940 ECS GeForce6100PM-M2
    256MB PCIe ATI 1550 (TD) Power Color
    SATA-II 80 GB Hitachi
    ช่วยบอกด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

แผ่น XP ไม่ค่อยเเมตเท่าใหร่
    เปลี่ยน XP เวอร์ชั่นอื่นลง นะ

Comment

ลองดูตามนั้นครับ

Comment

เปลี่ยน แผ่น แล้วมันไงบอกกันมั้งนะครับ เจอปัญหาเหมือนกัน

Comment

ตกลงผมเลยยกไปให้ช่างซ่อมคับ เป็นแรมเสียคับ ซื้อมาใหม่ๆยังเสียเลย-*-

Comment

Working...
          X