Announcement

Collapse
No announcement yet.

System กิน cpu แก้ไข ไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• System กิน cpu แก้ไข ไงดีครับ

เวลาดู ยูทูบ หรือ เล่น เกมส์ ดู วีดีโอ จะกระตุกอย่างมาก

ตัว System จะขึ้นมาอยู่ที่ 40-60

System น่ะครับ ไม่ใช่ System Idle Process

เป็น มาได้ สักพักแล้ว หาวิธีแก้ ก็หาไม่ได้ เลย

ลงวินโดว์ใหม่ก็ยังไม่หาย ช่วยแนะนำ ทีครับ

จับภาพมาดูเลยครับ อิอิ

Comment

แบบนี้อ่ะครับ ใช่รึป่าว เพิ่ง หัดโพส

Comment

ใช่ครับ
        ปกติ System จะไม่กิน cpu นะครับ นอกจาก System Idle Process
        ลองลงไดร์เวอร์ใหม่ดูก่อนครับ อิอิ

Comment

ลองวินโดว์ ใหม่แล้วครับ คนล่ะตัวแล้วด้วย ยังไม่หายเลยครับ

Comment

Working...
          X