Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer มีรุ่น Aspire 5920G 302G25Mn ด้วยหลอครับ จะซื้อ Acer เข้ามาช่วยตอบหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acer มีรุ่น Aspire 5920G 302G25Mn ด้วยหลอครับ จะซื้อ Acer เข้ามาช่วยตอบหน่อยครับ

คือ เรา จะซื้อ Acer รุ่น Aspire 5920G-302G16 แต่ทางร้านที่สุราษเค้าบอกว่า รุ่นนี้ เค้าไม่ทำแล้ว แล้วที่ร้านก็แนะนำ รุ่น Acer Aspire 5920G-302G25Mn ในราคาที่เท่ากันเลย แต่ Spec ตัวนี้มันเวอร์ๆยังไงไม่รู้ เลย อยากจะถามว่าใครพอจะรูจัก Acer รุ่นนี้มั้งไม่ครับ แล้ว ก็ อีก อย่าง ครับ Acer รุ่น 5920G - 302G16 ไม่มีของแล้วหลอครับ

ที่กรุงเทพยังหาได้ครับ ต่างจังหวัดไม่แน่ใจนะครับ แต่ถ้าราคาเดียวกันเอาเจ้าตัวใหม่ก็ได้ครับ ลงสเป็กทั้ง 2 ตัวให้ดูหน่อยก็ดีนะครับจะช่วยตัดสินใจครับ (ขี้เกียจเล็กน้อยไม่อยากหาดูเองนะครับ โทษทีนะครับ)

Comment

302G25M
      ตัวนี้ harddisk 250GB
      ถ้าราคาเื่ท่ากัน รุ่นใหม่คุ้มกว่าเยอะ

Comment

Working...
      X