Announcement

Collapse
No announcement yet.

galaxy 8600GT 256MB DDR3 128bit OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• galaxy 8600GT 256MB DDR3 128bit OC

ตัว นี้ คิด ว่า ไง ครับ
    ดี รึ ป่าว ครับ
    แรง ได้ ใจ มาก มั้ย ครับ
    ถ้า เทียบ กับ 8600 gt ตัว อื่น ๆๆ
    อะ ครับ
    พอ ดี เด็ก ใหม่ ฝึก หัด อยาก รู้
    หุหุหุ
    แล้ว ประ กัน ดี มั้ย อะ ครับ

ดีครับ เอาตัวนี้หล่ะ

Comment

ตอนนี้ของขาดตลาดคับวันอาทิดไปหามาแล้วที่พันทิพย์หมดทุกร้าน หายากมากๆ
      เลยไปถอย spark a650 มา แหล่มเหมือนกัน

Comment

คิดว่างัย????

ก็คุ้มดีงับ ราคาลงเอามากๆเลย น่าสน แต่จะน่าสอยหรือเปล่าก็ขึ้นกับผู้ใช้งานจะตัดสินใจ

Comment

กี่บาทครับ เดี๋ยวซื้อมา SLi

Comment

น่าจะดีครับ อยากเล่นอยู่เหมือนกัน

Comment

Working...
            X