Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ ครับ

อยากถามเกี่ยวกับการ์ดจอของตัว Acer Aspire 4920G-5A1G25Mn กับ BEN-Q S41
    ตัวไหนแรงกว่ากันครับ ไม่รู้ตั้งถูกห้องหรือเปล่านะครับ รบกวนด้วย
    ATI Mobility Radeon™ HD 2400 XT with up to 251MB HyperMemory™ กับ GeForce 8600M GS 256MB VRAM (max. to 1024MB TurboCache)

GeForce 8600M GS 256MB VRAM (max. to 1024MB TurboCache)

ครับ

Comment

ผิดห้อง แต่คำตอบตามท่านบน

Comment

Originally posted by oiloffline View Post
        ผิดห้อง แต่คำตอบตามท่านบน
        ขอโทษทีนะครับ

Comment

Originally posted by born009 View Post
          GeForce 8600M GS 256MB VRAM (max. to 1024MB TurboCache)

ครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

ถามต่ออีกนิดนะครับ ร้านขายโน๊ตบุ๊คในพันทิพย์ ร้านไหนที่ ฟรี vat บ้างครับผม
            อยากได้สักเครื่องนะครับ

Comment

ส่วนใหญ่มันก็ให้ฟรี นี่ครับ มันไม่เอา vat อยู่แล้ว

Comment

Originally posted by Jaaza View Post
                ส่วนใหญ่มันก็ให้ฟรี นี่ครับ มันไม่เอา vat อยู่แล้ว
                ขอบคุณมากครับ

Comment

แรงกว่าพอควรเลยครับ
                  HD2400XT ใกล้เคียง GF8400M GS นะ

ก่อนที่จะตกลงซื้อก็ถามให้แน่นอนก่อนว่า ราคารวม Vat แล้วละยัง เดี๋ยวมา +Vat ที่หลัง 2-3000฿ อวกแตกเลย 555+

Comment

Originally posted by saag9999 View Post
                    ถามต่ออีกนิดนะครับ ร้านขายโน๊ตบุ๊คในพันทิพย์ ร้านไหนที่ ฟรี vat บ้างครับผม
                    อยากได้สักเครื่องนะครับ
                    ร้านไหนฟรีvat ผมไม่รู้ปต่ไปพันทิพอย่าเผลอไปซื้อร้านสปีดละ==" โปรอาจดีกว่าที่อื่นนิดหน่อยแต่บริการแย่โคต

Comment

ลองเดินดู หลายๆร้านๆ

อย่าใจร้อน ๆ คับ ๆ

Comment

8600M แรงกว่าหลายขุมเน้อ
                        ค่อยๆเดินหาร้านที่ถูกที่สุดอ่ะครับใจเยนๆ

Comment

มีร้านแนะนำบ้างหรือเปล่าครับผม

Comment

Originally posted by saag9999 View Post
                            มีร้านแนะนำบ้างหรือเปล่าครับผม
                            csc เซียร์คับบริการดี(พันทิพผมไม่รู้เพราะผมซื้อที่เซียรฺ์)

Comment

Working...
                            X