Announcement

Collapse
No announcement yet.

7600 GT AGP ใช้กับ PSU 350 W ไหวไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7600 GT AGP ใช้กับ PSU 350 W ไหวไหมครับ

7600 GT AGP ใช้กับ PSU 350 W ไหวไหมครับ คือผมเห็นว่า 7600 นี่ มันกินไฟเพิ่มจาก PSU เลยไม่แน่ใจว่า PSU 350 W มันเอาอยู่หรือเปล่า ขอบคุณครับ

วัตต์เต็มเปล่าครับ ผมว่าไม่น่าไหวนะ -*-

Comment

เพื่อนผมใช้กัน E6300 p5b 7600 GT EXtream HDD 160

ใช้ อีเม็ก 350W

Comment

จขกท

ผมก็ Enermax 350 w เหมือนกันครับ ใช้ Barton 2500@3200 HDD 60 GB DVD Combo ตัวนึง ถ้าใช้ 7600 GT จะได้ไหมครับ

Comment

ไหวแน่ครับ ของผม 200 Watt Enhance ยังใช้กับ Asus 6800GT ได้เลย

Comment

ตัวนี้กินไฟไม่น่าเยอะ

Comment

ไหวครับ แต่ต้องดูว่าคุณต่ออะไรบ้างในคอม
              ของผม Winfast 7600GT มี HD 80, DVD, Modem ADSL พัดลม CPU กับ M/B อย่างละตัวเลยไหวครับ แต่ถ้าใช้เคสแบบที่มีพัดลมเยอะๆ ก็ต้องระวังหน่อย บางคนต่อ H/D หลายตัว หรือ DVD CD หลายตัว + Disket A ไฟจะไม่พอได้ ถ้าเปิดแล้วดับก็ลองลดอุปกรณ์ลงน่ะครับ จะช่วยได้มาก

Comment

]v' Search google
                Power supply Calculator จะมีโปรแกมครับ

Comment

Working...
                X