Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย แนะนำร้านซ่อมโน้ตบุค ที่เซียร์รังสิค ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย แนะนำร้านซ่อมโน้ตบุค ที่เซียร์รังสิค ทีครับ

ขอแบบที่เชื่อใจได้หน่ะครับ กลัวเอาไปซ่อมแล้วอุปกรณ์อย่างอื่นหาย

ดัน

Comment

ตามมาดูว่าจะเอาไปซ่อมเหมือนกัน เป็นซากมานานแล้วไม่ได้ซ่อมสักที

Comment

เห็นมีศูนย์ JIB service ชั้น 3 มั้งครับ
        แต่ไม่รู้ว่าเค้ารับซ่อม Notebook ที่ไม่ได้ซื้อจากร้น Jib รึเปล่านะ

Comment

หายากเคยเข้าศูนย์ด้วยซ้ำแจ้งราคาเราซ่อมไม่ไหวแพงมากขาออกมาเละครับ นี้ขนาดเราเสียค่าเปิดเครื่องให้อีก300กว่าบาทนะ เถียงกันเกือบตายดีที่เราถ่ายรูปทำตำนิไว้นะศูนย์เลยเถียงไ่ม่ออก

Comment

ถ้าเครื่อง acer ส่งมาใด้เลยครับ คิดราคาไม่แพงครับ
            ซ่อมมะด้ายมะคิดตังค์ครับ

Comment

Working...
            X