Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองมาดู...ในแบบของผมบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองมาดู...ในแบบของผมบ้าง

ลองชมกันดูนะครับ อุปกรณ์ข้างในไม่ด่อยเริ่ดหรูอะลังการเหมือนใครๆ เน้นไอเดียและฝีมือ ไม่อยากเหมือนใคร เลยออกมาลักษณะนี้ ไม่มีเงินมากมายที่จะมาซื้อความสวย อาศัยฝีมือที่มีมาซื้อความงาม[/I][/COLOR] ลองชมกันนะครับ
    Attached Files

ปรับพัดลมครับ ไปเดินพันทิบ ตัวไม่ตำกว่า1500 คิดดูแล้ว ทำเองดีกว่า ตัวหรี่ไฟที่บ้านหม้อ ตัวละ130บาท ตัว panel ทำเองจากอลูมิเนียมครับ

Comment

ด้านหน้า นวลนางในตู้กระจก คราวนี้ไม่ต้องแอบหนีไปเที่ยวแย้วๆๆ

Comment

ทั้งหมดนี้ใช้เวลาประมาณ1เดือน ต้องทำงานด้วยนะครับ ส่วนมากทำในวันอาทิตย์มากกว่า ใจเย็นๆค่อยๆแต่งไปครับ ภาพไม่ชัดเท่าไรเนื่องจากกล้องเริ่มออกอาการไม่ดีแล้ว ใช้งานหนักมาหลายปีแล้ว มีมาอวดแค่นี้หละครับ ไปละครับ บ๋ายๆ

Comment

-0-

Comment

สวยครับ หลังนวลนาง หาฉากหลังมาใส่น่าจะดีครับ แบบโรงลิเก ก็ดีน๊ะผมว่า เอาแสงส่องหลัง แหล่มๆ เอ้านึกว่าเคสตัวเองโทดทีครับ ฮี่ๆ

Comment

ชอบฝาข้างมากคับทำเองรึป่าว สายดูรกไปหน่อยคับ จัดนิดนึงจะสวยมากคับท่าน

Comment

ชอบนวลนาง

เด๋วเอาบ้างง

Comment

สีแสบมากๆเลยท่าน แต่โดยรวมโอเคครับ แวะดูM9Dผมมั่งนะครับ

Comment

อีตุ๊กตาลุ๊ค Death Note โหดดีครับตัวเท่าไหร่อะ

Comment

สวยครับ

Comment

Originally posted by thawon11 View Post
                        ชอบฝาข้างมากคับทำเองรึป่าว สายดูรกไปหน่อยคับ จัดนิดนึงจะสวยมากคับท่าน
                        ทำเองครับ ใช้เครื่อง punching ที่โรงงานทำครับ (น้องๆเครื่องตัดเลเชอร์ครับ)

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                          สวยครับ หลังนวลนาง หาฉากหลังมาใส่น่าจะดีครับ แบบโรงลิเก ก็ดีน๊ะผมว่า เอาแสงส่องหลัง แหล่มๆ เอ้านึกว่าเคสตัวเองโทดทีครับ ฮี่ๆ
                          ก็กะจะเอามาใส่ครับ (มีรูข้างหลัง2รู) แต่ยังหาภาพที่ถูกใจยังไม่ได้ครับ อยากได้แบบเรืองแสงด้วยครับ

Comment

Originally posted by monkeypond View Post
                            อีตุ๊กตาลุ๊ค Death Note โหดดีครับตัวเท่าไหร่อะ
                            ได้ที่ตลาดนัด61(ประชาอุทิศ) 200บาทครับแยกตัว ไปเดินสะพานเหล็กมันขายรวมชุดเลยประมาณ500ครับ

Comment

แจ่มครับ อยากได้ตุ๊กตาลุ๊ค Death Note จัง

Comment

Working...
                              X