Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้เคสNeolution Case "AT-809" 24Pin with SATA (450W) บ่าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้เคสNeolution Case "AT-809" 24Pin with SATA (450W) บ่าง

ใครใช้ Neolution Case "AT-809" 24Pin with SATA (450W)
    หรือว่ารุ่นอื่นๆอะครับ มันใส่ HD ได้กี่ตัวอะครับ แล้วใส่ 9800GTX+ ได้ไหมครับ
    ถ้ามีรูปช่วยโพสให้ดูหน่อยครับ อยากเห็นภายในขอบคุณมากๆครับ

ถามด้วยครับ ตัวนี้ ติดpsuตรงไหน ด้านหลังรึเปล่า แล้วซ้อนกลับm/bรึเปล่าครับ ท่านใดมีรูปช่วยหน่อยนะครับ
    แล้วมีcase atxเปล่าถูกๆขายบ้างมั้ยครับ ราคาเท่าไหร่ ร้านไหน

Comment

Originally posted by anubist View Post
      ถามด้วยครับ ตัวนี้ ติดpsuตรงไหน ด้านหลังรึเปล่า แล้วซ้อนกลับm/bรึเปล่าครับ ท่านใดมีรูปช่วยหน่อยนะครับ
      แล้วมีcase atxเปล่าถูกๆขายบ้างมั้ยครับ ราคาเท่าไหร่ ร้านไหน
      ใช้ตัวนี้หรือเปล่าวครับ ถ้าใช้ก็
      ตามนี้เลยครับ
      Attached Files

Comment

Working...
      X