Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ core กะ mem ว่าอันไหนสำคัญกว่าอะครับ ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ core กะ mem ว่าอันไหนสำคัญกว่าอะครับ ++

แล้วก็ Find Max Core/Mem
    Scan Artiๆ พวกนี้หมายความว่าไรหรอครับ พอดีผมพึ่งมาใช้ ATItool อะครับ รบกวนหน่อยนะครับผม ขอบคุงครับ

เท่าที่รู้คือ มันจะมีค่าเป็นความเร็วของ ตัว สัญญาณนาฬิกา กับ ความเร็ว Memory(Ram) อ่ะครับ
    อย่าง ความเร็วการ์ดจอ ที่ 570/1500 คือ Core 570 Mem 1500 อ่ะคับ

ถ้าไงเด๋วนี้คนเข้ามาชี้แจงเพิ่มเติมครับ

ปล.จะว่าไปก็ งงๆ คำถามหน่อยนึงนะเนี่ย

Comment

core สำคัญกว่า

การลาก ถ้าใช้โปรแกรมลากเอง หาจุดที่ดีที่สุดไปเรื่อยๆ ปกติแล้วจะดีกว่าให้โปรแกรม detect เองครับ

Comment

ผมว่า มันต้องควบคู่กันไปนะครับ ถึงจะดี

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          ผมว่า มันต้องควบคู่กันไปนะครับ ถึงจะดี
          ตามนี้

Comment

Originally posted by dogdog View Post
            core สำคัญกว่า

การลาก ถ้าใช้โปรแกรมลากเอง หาจุดที่ดีที่สุดไปเรื่อยๆ ปกติแล้วจะดีกว่าให้โปรแกรม detect เองครับ
            ลองลากแต่คอร์ แต่ไม่ลากเมมดูซิ อิอิ

Comment

Working...
            X