Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระวัง IT City สาขาIT Mall รัชดาฯ หลังบริการการขายไม่ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคยทำงานที่นี่ ของบอกว่าห่วยแตกสุด ๆ ครับ

ยังคิดเลยว่าทำไมยังมีคนโง่มมาซื้อของที่นี่อีก

Comment

เค้าหากินกับความไม่รู้ก็เยอะครับ เพื่อนผมเล่าว่าคนรู้จัก(ก็แบบว่าพนักงานรายวันในโรงงานน่ะครับ)ไปซื้อเครื่อง mp3 player มา เอาเพลงลงเครื่องไม่เป็น ไปให้ที่ร้านลง มันคิดเพลงละ 10 บาท คิดดูครับท่าน

Comment

พวกพนักงานก็อย่างเงี้ย!!!
        ผมเคยไปซื้อ RAM ผมระบุรุ่นไว้ว่าจะดูตัวนี้ ก็ เชียร์ๆๆๆ ตัวที่ผมไม่อยากได้อยู่นั่นแหละ บอก "มันเหมือนกันพี่รู้"
        ไอ้เราก็ไม่ได้รู้จริงถึงขนาดขั้นเทพหรอก แต่หมั่นไส้ เลยร่ายยาวเลย จนมันเงียบ+ งง แล้วออกจากร้านไปดูร้านอื่น

Comment

เอาเถอะ ยังดีกว่าเซลล์ขายประดับยนต์ในเซ็นทรัล

Comment

ร้านนี้นี่มีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ได้นะคับ....

.... ต้องโง่ด้วย

5555555555

Comment

ผมว่าIT CITY งามวงวานมันก็ใช้ได้นะผมชอบไปถามไอ้อ้วนๆออกตี๋นิดๆน่ะ555ชอบกวนมันประจำมันก็ไม่เลวร้ายหลอกน่า

Comment

Originally posted by SantaCruz View Post
                ร้านนี้นี่มีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ได้นะคับ....

.... ต้องโง่ด้วย

5555555555
                ถูกกกกกต้องนะคร๊าบบบบบบ

ส่วนผมเชื่อตัวเองดีที่สุด 555 อ่านดิสเปคมันก็มีบอก

Comment

Working...
                X