Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4 3.0 ได้แค่นี้แปลกรึเปล่าครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4 3.0 ได้แค่นี้แปลกรึเปล่าครับ ?

อยากทราบว่าในรูปนี่ใช่ P4 3.0 HT รึเปล่าครับ ดูไม่เป็น -*-

Test โดยใช้ MB Asus P4PE-X สภาพประมาณ 3 ปี แล้ว ได้แค่นี้ แปลกมั้ยครับ ??? หรือว่าปกติ
    แล้ว Dhrystone ALU กับ Whetstone FPU คืออะไรหรอครับ

ถ้าเปลี่ยนบอร์ดเป็น ASRock P4I65G จะได้มากกว่านี้มั้ยครับ
    Last edited by €v๐|ut!On; 24 Sep 2007, 20:40:42.

1.ใช่ครับ
    2.ไม่รู้(ไม่เคยใช้เดิมๆ)

ลองเปรียบเทียบให้ดูครับ

ว่าแต่ ไฟมันเยอะจังเลยอะ เท่ากับที่ผมลากเลย
    Attached Files
    Last edited by zman; 24 Sep 2007, 20:41:53.

Comment

^
      ^
      ^
      ^
      ใช้บอร์ดอะไรเหรอครับ 3.9 แหนะ

Comment

Originally posted by RazoRozA View Post
        ^
        ^
        ^
        ^
        ใช้บอร์ดอะไรเหรอครับ 3.9 แหนะ
        p800 se พิมพ์นิยม

Comment

อยากทราบว่า Dhrystone ALU กับ Whetstone FPU คืออะไรหรอครับ

Comment

ดันสักนิด

Comment

ดันแรงๆดีก่า

Comment

ช่วยดัน

Comment

3.9 นี่เล่นน้ำ+น้ำแข็งด้วยรึป่าวคับ รหัสE ตัวแรง(+ร้อน)เลยนะนั่น

Comment

รอชมความแรงครับ

Comment

Originally posted by IIWS View Post
                      3.9 นี่เล่นน้ำ+น้ำแข็งด้วยรึป่าวคับ รหัสE ตัวแรง(+ร้อน)เลยนะนั่น
                      น้ำธรรมดาครับ ไม่แข็งถ้าแข็งนี่เห็นเลข 4 ครับ

Comment

ตัวนี้เคยลากได้ไกลสุดแค่ 3.6 เมนบอร์ด MSI 865pe neo2 zink ZALMAN

Comment

ตัวเก่าผมใช้รุ่นนี้แหละ ร้อนระงมเลย

Comment

แลจะเป็น 3.0C เพราะ L2 512 ไม่ใช่ 3.0E ที่ L2 1M ครับ แต่แรงจัง

Comment

Working...
                            X