Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับราคาของเวปไซ ที่ขายสินค้าออนไลท์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับราคาของเวปไซ ที่ขายสินค้าออนไลท์หน่อยครับ

คือว่าราคาของ เช่น CPu ราคา 6090 บาท ที่เวป Thanni

เวลาเราจ่ายผ่านธนาณัติ ก็ 6090 บาท ไม่ต้องจ่ายอะไรเพิ่มแล้วใช่ไหมครับ หรือต้องจ่ายอะไรเพิ่มอีก เช่น Vat7% ด้วยป่าวครับ

ช่วยบอกทีครับ ไม่เคยซื้อ

เรื่องนี้ก็ไม่ค่อยรู้เท่าไรนะครับแต่ที่เคยสั่งจาก Thanni คือโอนธนาคาร

Comment

ดูการขนส่งด้วยนะ ถ้าเลือกEMS เขาจา+มาให้แล้ว ก็เท่าที่โอนไปครับไม่ต้องจ่ายเพิ่ม แต่ถ้าเลือกขนส่งเอกชน เขาจะไม่+เพิ่มครับ จะมาเก็บหน้าบ้านครับ 30 บาทได้มั้ง (เอกชนไวกว่าEMSนะ ถูกกว่าด้วย)

Comment

มันต้องบวกค่าส่งมิใช่หรือ แล้วตอนกดสั่งซื้อมันไม่บอกยอดทั้งหมดที่ต้องชำระเหรอครับ

Comment

เพิ่มเฉพาะค่าส่งครับ thanni นี่สะดวกครับ
          ีมีที่ให้คำนวนค่าส่งด้วยคิดราคาได้เท่าไหร่โอนเท่านั้นแหละครับ
          โอนเกินนิดหน่อยยัดกล่องกลับมาถ้าเยอะไม่แน่ใจครับ

Comment

การตลาด...

Comment

ของถ้าสั่งที่ thanni กับไปพันทิพไหนถูกกว่ากันครับ

Comment

ผมใช้บริการเว็บนี้บ่อยคับ ระบบการสั่งซื้อสะดวกดี ไม่มีเงื่อนไขยุ่งยาก เสียอย่างเดียว ของหมดบ่อย พอจาสั่งหมดประจำ กะไม่มีเบอร์ติดต่อ เมลกันข้ามวันทุกที

Comment

งั้นก็หมายความว่าหลังจากเรา เราเลือกสิ้นค้าหยิบใส่ตะกร้าเสร็จแล้ว ระบบ จะถามว่าจะต้องการรับแบบ EMS หรือ ขนส่งเอกชนเสร็จ ระบบก็จะบอกราคาที่เราต้องจ่ายทั้งหมด CPU รวมค่าขนส่งใช่ไหมครับ

Comment

Originally posted by GOD-HAND View Post
                    งั้นก็หมายความว่าหลังจากเรา เราเลือกสิ้นค้าหยิบใส่ตะกร้าเสร็จแล้ว ระบบ จะถามว่าจะต้องการรับแบบ EMS หรือ ขนส่งเอกชนเสร็จ ระบบก็จะบอกราคาที่เราต้องจ่ายทั้งหมด CPU รวมค่าขนส่งใช่ไหมครับ
                    ใช่ครับ เวปจะถามว่าจะให้ส่งแบบไหน ขนส่งเอกชน หรือไปรษณีย์ แบบธรรมดา หรือ EMS
                    แล้วก็รวมราคาออกมาให้ครับ ถูก-แพงก็แล้วแต่น้ำหนักสินค้าครับ

Comment

ดีแฮะว่าจะลองสั่งซื้อจากเว็ปนี้ดูสักที

Comment

Originally posted by kuroro-456 View Post
                        ของถ้าสั่งที่ thanni กับไปพันทิพไหนถูกกว่ากันครับ
                        สั่งทางเวบเสียค่าส่งแล้วนอนรอของมาส่งที่บ้าน

ไปพันติ้บเสียค่ารถ ค่าข้าว ค่าน้ำ ค่าหนม เซ็งรถติดแถมต้องหิ้วของกลับ

Comment

Originally posted by SantaCruz View Post
                          สั่งทางเวบเสียค่าส่งแล้วนอนรอของมาส่งที่บ้าน

ไปพันติ้บเสียค่ารถ ค่าข้าว ค่าน้ำ ค่าหนม เซ็งรถติดแถมต้องหิ้วของกลับ
                          แต่ดีกว่าตรงที่เราเห็นหน้าคู่ค้าถ้าของเสียก็เอาไปยืนด่าหน้าร้านได้เลย

Comment

Originally posted by LigerZero View Post
                            แต่ดีกว่าตรงที่เราเห็นหน้าคู่ค้าถ้าของเสียก็เอาไปยืนด่าหน้าร้านได้เลย
                            โหดจาง -*-

Comment

Working...
                            X