Announcement

Collapse
No announcement yet.

net tot 1mb ท่านไหนที่ใช้ ช่วย comment ให้หน่อยฮะ ละก้อมีคำถามนิดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• net tot 1mb ท่านไหนที่ใช้ ช่วย comment ให้หน่อยฮะ ละก้อมีคำถามนิดหน่อยครับ

คำถามก้อคือ ตอนนี้ผมใช้ hi speed ของ true 256 อยู่
    ัมันอัพเป็น 1 mb ไม่ได้ - -* ข้องใจมากมายฮะ
    อยุ่กรุงเทพแท้ๆ ใช้ไม่ได้ แต่เพื่อนที่อยู่นนทบุรี ใช้ได้
    ทีนี้ เลยอยากจะเปลี่ยนเป็นของ tot จะทำได้มั้ยครับ ??
    ละต้องทำยังไงบ้างฮะ

น่าจะทำได้นะ มีให้เลือกทั้ง TOT และ TT&T เลย คุ้มกว่าเยอะครับ 590 + VAT 7% ได้ 1 MB

Comment

ที่กรุงเทพ มีแรงๆ มากมายครับ อย่างเช่น Buddy 2M/512 เป็นต้นราคาแค่ 590 บาท ก็ใช้ได้ไม่ใช่หรอ

Comment

Working...
      X