Announcement

Collapse
No announcement yet.

วอยด์ synnex เขียน EXP. 201006 หมดประกันหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วอยด์ synnex เขียน EXP. 201006 หมดประกันหรือยังครับ

เป็นการ์ดจอรุ่น ASUS EAX700LE /TD/128MB ครับ
    ซื้อมามือ 2 ผู้ขายบอกว่าหมดประกัน มิถุนา 2010 เขาอ่านเป็น 2010 / 06
    หรืมันจะหมดประกันไปแล้วถ้าอ่านเป็น 20 /10 /06
    Last edited by kittisorn; 20 Aug 2008, 07:12:18.

น่าจะเป็น วันที่หมดประกันครับ
    หมดวันที่ 20 เดือน 10 ปี 06 หมดแล้ว ครับ

Comment

ยังครับ วันที่20 เดือน06 ปี2010 เคยถามที่ร้านตอนซื้อhdมาครับ

Comment

วอย มันมี2 แบบครับ วอยที่เขียนวันที่ ซื้อ ( ส่วนใหญ่เป็นของร้าน) กับ วอย เขียน วันที่ หมดประกัน ( ส่วนใหญ่เปนของ ดีเล่อ ) ของคุณ เป็บแบบหลังครับ วอย ที่มี EXP. เป็นตัวย่อ คือวันที่ หมดประกันครับ ถ้าวอย ที่เขียน เริ่มวันที่ ซื้อ จะไม่มีคำว่า EXP ในวอย ส่วนใหญ่วอย พวกนี้จะเป็นของ ดีเล่อครับ ถ้าวอยธรรมดา จะมีซื่อร้านที่ซื้อในวอย ส่วนใหญ่พวกนี้จะเขียนวันที่ซื้อแล้วใช้นับประกันเอาครับ ของคุณ หมดประกัน ฟันธง ครับ

Comment

น่าจะเป็น ปี 2010 เดือน 06 อ่ะครับ

Comment

ไม่แน่ครับ ของผมซื้อประกัน 5ปี แต่ติดวอย3ปีก็มีนะ
            ต้องเช็ก s/n ครับ pm มาก็ได้เดียวผมบอกให้
            ผมติดต่อกับ synnex อยู่ครับ

Comment

ผมว่าน่าจะเป็นปี 2010 นะครับ

Comment

ปีอยู่ ตรงกลาง คับ
                วันอยู่ข้างหน้า
                เดือนอยู่ข้างหลัง
                ตอนแรกก้องงเหมือนกัน เหอะๆ^^

Comment

หมดปี 2010 เดือน 06

Comment

เอ

โทรถาม Synnex แล้วครับ หมดประกัน 06 ปี 2010 ครับ
                    ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

ครับผม ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                      X