Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ไหนรับซ่อม VGA FX5200บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไหนรับซ่อม VGA FX5200บ้างครับ

ที่ไหนรับซ่อม VGA FX5200บ้างครับ
    ช่วยแนะนำหน่อยจะเอาไว้ใช้ที่ทำงาน
    เอาแถวบางกะปินะ

ซื้อใหม่คุ้มกว่าครับ ที่ซ่อมผมไม่เคยเห็นเลยครับ เห็นซ่อมแต่เมนบอร์ด

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

มีปะกันเหลือปะหุหุ

Comment

ซ่อมไปมันก็ใช้เล่นเกมใหม่ๆไมไ่ด้หรอกครับ ซื้อใหม่เหอะไม่คุ้มค่าซ่่อม ไม่นานมันก็ต้องหมดอายุอยู่ดี

Comment

Originally posted by Progress View Post
            มีปะกันเหลือปะหุหุ
            หมดแล้วครับ จะเอาไว้ใช้ที่ทำงาน
            เครื่องมันห่วยแตก ต้องอัพเอง

Comment

ค่าซ่อมกะซื้อของมือ 2 พอกันคับ ของใหม่ก้อไม่กี่ร้อยเอง

Comment

รึไม่ก็ตั้งกระทู้หาเลยครับ

Comment

โอเชเลย

Comment

Working...
                  X