Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย!!!จอCRTไหม้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย!!!จอCRTไหม้

เมื่อวานปิดจอโหลดหนังอยู่ พอเย็นๆเดินมาเปิดดู เปิดไม่ติดมีกลิ่นไหม้
    เลยทำใจไปนั่งดูละครน้ำเน่า เสร็จแล้วกลับมาลองเสี่ยงมันดันเปิดติดแล้ว
    อยากถามว่าถ้าใช้ไปเรื่อยๆมันจะเป็นไรมั้ย เมื่อวานใช้ต่อไปอีก3ชั่วโมงก็ไม่เป็นอะไร แต่เมื่อกี้เพิ่งเปิดมาแป๊บเดียวมันดับไปซักครึ่งวิฯแล้วติดมาใหม่ หลอนแล้ว

เครมครับง่ายที่สุด

Comment

ว้าย อ่อนๆ ฮ่าๆ ไปรดน้ำมนต์ใส่มานหน่อยและกันนะ
      Last edited by Dark Avenger MX; 25 Sep 2007, 11:46:28.

Comment

อาการเหมือนกันเลย สักพักอาการจะหนักขึ้น ซื้อจอใหม่ใช้อะครับ

Comment

ถ้ายังอยู่ในประกันก็ส่งเคลมครับ
          ถ้าหมดประกันแล้วก็เตรียมซื้อจอใหม่ในเร็ววันเพราะไม่นานมันคงดับจนเปิดไม่ติด

Comment

ไปเคลม ถ้ามีรอยไหม้ก็จัดการแต่งหน้าศพให้ดูเนียน ไปโลด

Comment

เคลม แต่ถ้าหมดประกันก็ส่งร้านซ่อมอิเล็กทรอนิกส์

Comment

ถ้ามันหมดประกันแล้ว หิ้วไปให้ร้านซ่อมทีวีใกล้บ้านท่านดูจะดีที่สุดครับ

Comment

สงสัยจอมีบั๊ก

Comment

Originally posted by Dark Avenger MX View Post
                    ว้าย อ่อนๆ ฮ่าๆ ไปรดน้ำมนต์ใส่มานหน่อยและกันนะ
                    ผมไม่ใช่ลุงวิทย์คู่เกย์นายนะ อย่ามากวน

ประกันหมดไป2ปีแล้วครับ หาเรื่องขอตังซื้อLCDดีกว่า

Comment

เครื่องที่ร้านผมก็เป็นครับ มีกลิ่นไหม้ แต่เจ้านายใจร้อน ส่งไปให้ช่างอื่นๆดูซะละ นี่ยังไม่ได้กลับมาเลย

Comment

ตอนนี้เอาพัดลม120มม.เป่าอยู่
                        ทำไมตอนที่จำเป็นต้องใช้คอมมันจะเสียอยู่เรื่อยเลยนะ ตอนเล่นเกมว่างๆเป็นเดือนไม่เป็นไร

Comment

อยู่ในประกันก้แคลม หมดประกันก็ส่งซ่อมครับ อย่าปล่อยไว้น่ากลัว - -

Comment

เก็บตังค์เตรียมซื้อ/ซ่อมจอใหม่ได้แระ เดี๋ยวมันก้อคงจากเราไปอย่างสงบ

Comment

จอรุ่นอะรายหรอ อยู่รู้จัง

Comment

Working...
                              X