Announcement

Collapse
No announcement yet.

- -กาดจอโดนหนูฉี่ใส่จะเคลมได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• - -กาดจอโดนหนูฉี่ใส่จะเคลมได้ไหมครับ

พอดีบ้านเก่าผมมีหนูผมเปิดเคสทิ้งไว้แล้วก็เสร็จพวกมันเลยครับ
    ไปถามร้านนึงเขาก็บอกว่าโดนฉี่หนูจิงๆเขาบอกว่าคงเคลมไม่ได้

จะซ่อมได้ปะครับแล้วขายทิ้งจะได้ไหมหนอ
    ไช้XFX 7300GT DDR2 AGPคับเสียดายสุดๆเหลือประกันตั้ง2ปี
    ตอนใช้ภาพแตกกระจายหรือบางทีภาพหายไปเลยแล้วก็รีสต้าดเองเลยครับ
    Last edited by supertoonman; 25 Sep 2007, 12:25:06.

หาน้ำยามาขัดให้ออกเลยครับ พวกแอลกอฮอล์ แล้วลองส่งเครมครับ

Comment

Originally posted by sc View Post
      หาน้ำยามาขัดให้ออกเลยครับ พวกแอลกอฮอล์ แล้วลองส่งเครมครับ
      มันไม่เจ๋งหรอคับ

Comment

ก่อนอื่นต้องระวังโรคฉี่หนูนะครับ เอาใจช่วยครับ

Comment

คือยังไงมันก้อพังอยุ่แล้วละครัยโดนหนูฉี่ใส่ไปแล้ว ที่เขาบอกมา คือการตกแต่งศพ ให้มันเนียนๆ จะได้เอาไปเคลมได้

Comment

ทำให้เนียน ทำให้เนียนครับ
            อาการที่ท่านบอกหน่ะ เจ๊งแล้วครับ
            แต่งหน้าศพเล้ย อิอิ ใช้แอลกอฮอลล์อย่างท่าน sc บอกเลยครับ
            คราบน่าจะหาย แต่กลิ่นฉี่นิจะดับไงหว่า??

Comment

Originally posted by supertoonman View Post
              มันไม่เจ๋งหรอคับ

แล้วตอนนี้มันไม่ได้เรียกเจ๋งเหรอครับ

Comment

ถ้าจะพูดว่าเสีย ต้องเจ๊งนะครับ เจ๋ง มันแปลว่าเยี่ยม

Comment

Originally posted by supertoonman View Post
                  พอดีบ้านเก่าผมมีหนูผมเปิดเคสทิ้งไว้แล้วก็เสร็จพวกมันเลยครับ
                  ไปถามร้านนึงเขาก็บอกว่าโดนฉี่หนูจิงๆเขาบอกว่าคงเคลมไม่ได้

จะซ่อมได้ปะครับแล้วขายทิ้งจะได้ไหมหนอ
                  ไช้XFX 7300GT DDR2 AGPคับเสียดายสุดๆเหลือประกันตั้ง2ปี
                  ตอนใช้ภาพแตกกระจายหรือบางทีภาพหายไปเลยแล้วก็รีสต้าดเองเลยครับ
                  เอาไปเคลมที่ศูนย์ประกันดูยังครับ
                  ตีหน้าเศร้าเล่าความเท็จ (ทำหน้าบ๋องแบ๋ว เข้าไว้)
                  อาจจะเคลมได้ (มั้ง) เผื่อฟลุ๊ค

Comment

ทำยังไงก็ได้ให้เหมือนเดิมที่สุด เปิดไม่ติดชั่งมัน แล้วเอาไปเครม0ครับ
                    ตีหน้าเศร้าเล่าความเท็จ "อยู่ดีๆก็เปิดไม่ติดอะครับพี่ครับ!!!"

Comment

จะพยายามครับต้องไม่ให้ร้านที่ไปถามเหน*0*เพราะมานรู้ว่าเน่าแว้ว
                      เอิ้กๆ

Comment

เวลาเคลมของผมชอบให้เพื่อนที่ไม่รู้เรื่องคอมเอาไปเคลมให้ครับ เนียนดี

Comment

555 อ่านความคิดแต่ละท่านแล้ว นั่งฮา จิงๆมันก็ต้องทำแบบนั้นละครับ เจ๊งแล้วไหนๆก็ต้องทำให้การ์จอเราเนียนที่สุดครับ เหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น ว่าแต่หนูมาฉี่เลยหรอครับ แสดงว่าห้องสะอาดมากๆเลยครับ ถึงมีเพื่อนมาอยู่ด้วย!! ^_^

Comment

ชอบจิงเลยกับ หน้าเศร้าเล่าความเท็จเนี่ย

Comment

แต่งศพแล้วไปเครมน่าจะได้ครับ ทำหน้าตายอ่ะ หุหุ

Comment

Working...
                              X