Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าเกมแล้วหน้าจอมันเละๆอะครับ ช่วยที....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าเกมแล้วหน้าจอมันเละๆอะครับ ช่วยที....

เข้าเกมแล้วหน้าจอมันเละๆอะครับ ช่วยที....

คือผมซื้อเรื่องใหม่
    Spce: AMD Athlon 64 x2 4800+ ,ram 1.0G ,GeForce 8500GT
    แล้วเอาเกมเก่าๆมาลง กลับเล่นไม่ได้ เข้าเกมแล้วเกมมัน เละๆ อะครับ ช่วยที

แต่เครื่องเก่ากลับเล่นได้?
    Sapce เก่า : P4 1.6G ,ram 512M ,GeForce MX 440
    เล่นได้

Game: Cossacks I

ช่วยทีครับ ผมสงใสมากว่าทำไมเครื่องเก่ากลับเล่นได้เครื่องใหม่ซึ่งดีก่ากลับเล่นมะได้อะครับ

หาผ้ามาเช็คครับ ฮาๆ ล้อเล่นครับ

เกมเก่านี้เก่าประมาณไหนครับ เก่ามากDirect X มัน ไม่Support กัน สีมันเลยเพี้ยนได้นะครับ

Comment

อ๋ครับขอบคุณครับ เก่าต้องแต่ มันใช้Direct X 7.0 อะครับ

Comment

Working...
      X