Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4 3.0Ghz HT ร้อนไปไหมครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4 3.0Ghz HT ร้อนไปไหมครับ ?

ตอนนี้อุณหภูมิ

P4 3.0GHz Socket 775 สูงสุดอยุ่ที่ 48-50 ํC ครับ sink เดิมไม่ได้ OC
    XFX 8600GT XXX สูงสุด อยู่ที่ 59-60 ํc ครับ Sink เดิมเช่นกันและ ไม่ได้ OC

อุณหภูมิประมาณนี้ ถืิอว่าร้อนไปไหมครับ ?

อาการร้อนด้วยครับ ไม่เปืดแอร์ ห้องผมลมก็ระบายดีครับไม่อับ แล้วก็ไมไ่ด้ เพิ่ม พัดลมอะไร แค่ เปิดฝาเคสสองข้างเฉยๆ

ณ วันที่ 25 09 07 ครับ เวลา 17.11น.

Last edited by kiros; 25 Sep 2007, 17:27:43.

ปกติ นะ

Comment

โอ้วว ครับผม >,<

Comment

เอ่อ รบกวนถามเพิ่มครับ ถ้ามีเงบซัก 2k เนี่ยจะซื้อ case ตัวไหนที่มันเย็นๆ แบบไม่ต้องเปิดฝาเครื่องน่ะครับ

ส่วนตัวมอง CoolerMaster Centurion 5 อยู่ครับใครมีความเห็นเพิ่มก็แนะนำทีครับ

เล่นในห้องไม่แอร์นะครับ

Comment

เย็นกว่าผมอีก ขอบอก T_T

Comment

เด็กๆ เลยอุณหภูมิของท่าน ของผมเดิมๆซัดที่ 60 แล้ว ขนาดเอานินจาตีหัวแล้วนะเนี้ย

Comment

เย็นๆ งะ ลองผมมะก่อนฟลูโหลด เหยียบ 80

Comment

ปกติครับ ..เย็กว่าผมอีกของผม 50-52C ครับ

Comment

ปกตินะครับ

อ่อ รบกวนถามเพิ่มครับ ถ้ามีเงบซัก 2k เนี่ยจะซื้อ case ตัวไหนที่มันเย็นๆ แบบไม่ต้องเปิดฝาเครื่องน่ะครับ

ส่วนตัวมอง CoolerMaster Centurion 5 อยู่ครับใครมีความเห็นเพิ่มก็แนะนำทีครับ

เล่นในห้องไม่แอร์นะครับ
                  ก็ดีนะครับ แล้วแต่ชอบเหอะ

เอาถูกๆ ก็ G-view เปลี่ยน PSU เอาเอง

Comment

Working...
                  X