Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8600 GT XT กะ XFX 8600 GT xxx ตัวไหนน่าสอยกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8600 GT XT กะ XFX 8600 GT xxx ตัวไหนน่าสอยกว่ากันคับ

ไม่รู้มันต่างกันเยอะมั้ยอะคับ ดูสเปคจาก busitek แล้วใกล้ๆ กันเลย

GF8600GT XT USE7 GeForce 8600GT, 256MB, Zalman Heatsink 600/1500 MHz
    กะ
    GF8600GT XXX UDD3 GeForce 8600GT, 256MB 620/1600 MHz

ราคาต่างกัน 400 บาทเอง ถ้าจะสอยมาใช้ (อาจจะคล๊อกนิดๆ) ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันคับ

XXX
    เหตุผล เพราะ X เยอะกว่า2ตัว หุหุ (เกี่ยวมั้ยเนี่ยะ)

Comment

GF8600GT XXX UDD3 GeForce 8600GT, 256MB 620/1600 MHzครับ

Comment

icill 8600gt ด้วยกันไหมท่าน

Comment

XFX GF8600GT XXX UDD3 GeForce 8600GT, 256MB 620/1600 MHz
          ครับ

เพราะว่าผมใช้อยู่ ใช้ดีมากครับเล่นได้ 1024 med-high ทุกเกมครับไม่มีกระตุก ผมไม่รู้ลายละเอีัยดนักนะครับ แต่ ตัวนี้ มันเหมือนจะเป้นตัว TOP นะครับ ถ้าไม่นับเจ้า Fatality อะไรนั่น

ราคาก็ต่างกันประมาณนั้น

ไม่แน่ใจว่า องประกอบอื่นๆ เหมือนกันรึป่าวนะครับได้ตรง USE7 กับ UDD3 เนี่ย

ส่วนตัวผมเชียร์ XFX GF8600GT XXX UDD3 GeForce 8600GT, 256MB 620/1600 MHz ครับ

Comment

Originally posted by BusoH View Post
            icill 8600gt ด้วยกันไหมท่าน
            อยากได้เหมือนกันแหละคับ ichill เนี่ย ซิงค์งามหลาย แต่ไม่รู้จะไปซื้อร้านไหนอะสิคับ

Comment

เอาตัวที่แพงกว่า คงรู้นะตัวไหนหุหุ

Comment

xxx เลยครับท่าน

Comment

โอ้วววว มีแค่คนเชียร์ XXX ทั้งนั้นเลย งี้ต้องถอยยยยย

Comment

XXX ด้วยคนครับเพราะใช้อยู่ แรงตามราคาครับ

Comment

Originally posted by live View Post
                      โอ้วววว มีแค่คนเชียร์ XXX ทั้งนั้นเลย งี้ต้องถอยยยยย
                      ราคาที่จ่ายกับ คุณภาพงานที่ได้ มันคุ้มแสนคุ้มครับ อิอิ เดินๆ หาซัก 5400 นะครับ แพงกว่านี้อย่าไปเข้า แต่้ถ้าไป พันทิพย์ได้ ก็ไป Busitek เลยครับ ^^ 5,390.-

Comment

XFX 8600 GT XXX Edition 620/1600 ไปเลยครับ ซื้อเเล้วอย่าลืมมาเทสให้ดูด้วยล่ะครับ

Comment

XXX ครับ

Comment

iChill 8600GT เม็ดแรม แรง ซิ้งโคตรงาม

Comment

อยากเอาไปอุ้มชูสักหน่อยนิ

Comment

Working...
                              X