Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ HD2900XT 512Mb ช่วยดูหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ HD2900XT 512Mb ช่วยดูหน่อยครับ

2900XT อุณหภูมิที่ ide มัน 65-70 องศานี่มันแปลกๆไปรึป่าวครับ ตอนfull loadนี่ 88-92 องศาเรยผิดปกติรึป่าวคับ

...

หุหุ ร้อนได้ใจ ผมก็ใช้เหมือนกันแต่ยังรู้ไม่จริงตอบมั่วแล้วจะโดนด่า ดันๆท่านผู้รู้ตอบๆ

Comment

ปรับรอบพัดลมที่riva tunerครับ ผมไม่ปรับก็เท่าท่านครับ อุณหภูมิลดลงประมาณ 55-58 full load70-75 ครับ แล้วแต่จะปรับขึ้นกี่% 43-50กำลังดี 50ขึ้นเสียงจะดังมากครับ
      Last edited by sc; 14 Aug 2008, 17:59:29.

Comment

Comment

ปกติป่าวคับเคียด T T ดูreviewที่อื่นเค้าไม่เหนร้อนเท่าของผมเรย

Comment

ลองปรับรอบพัดลมแล้วยังครับ

Comment

ปรับรอบพัดลมน่าจะช่วยได้พอสมควรคับ

ปล. ใน case มีช่องลมเยอะพอป่าวคับ ??

Comment

8800 ผมปรับ 8 0% ก็ไม่เห็นได้ยินไรนะ

Comment

อยากรู้ว่าของท่านอื่นนี่กี่องศาคับ ตอนเล่นเกม

Comment

ถ้าเคสมีที่ติดพัดลมเพิ่มก็น่าจะทำนะคับ ระวังจากไปก่อนวัยอันควร เพราะ 2900xt มาร้อนแรงเหมือนสีตัวการ์ดคับ อิอิ

Comment

ของผมครับแต่เล่นไม่นาน ถ้านานคงพอๆกับท่าน
                      Last edited by sc; 14 Aug 2008, 17:59:29.

Comment

Working...
                      X