Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามราคาฝาเคสใส แบบธรรมดา ที่ไม่มีที่ใส่พัดลม ราคาประมาณเท่าไหร่ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามราคาฝาเคสใส แบบธรรมดา ที่ไม่มีที่ใส่พัดลม ราคาประมาณเท่าไหร่ครับผม

ถามราคาฝาเคสใส แบบธรรมดา ที่ไม่มีที่ใส่พัดลม ราคาประมาณเท่าไหร่ครับผม
    พอดีจะทำเคสใหม่ อยากได้ฝาเคสที่เป็นแบบใสอ่ะคับ

แนะนำวิธีแต่งเองนะครับ ไปให้ร้านเค้า ตัดพลาสติกหนา3มิล ขนาดเท่ากับฝาเคสตัวเก่า เอามาแล้ว เอาน๊อตเจาะเข้าไป 2 ด้านก็พอ แล้วก็จัดแต่งเจาะรูพัดลมเอาเองนะ แบบนี้เท่กว่าซื้อฝาเคสมาใครเห็นก็บอกว่าเท่ มีไรสงสัยก็ pm มาเรื่องแบบนี้ผ่านมือมาหมด

Comment

Working...
    X