Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะใช้เน็ตฟรี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะใช้เน็ตฟรี

ต้องมีโมเด็ม Dial-up ที่เครื่องเราก่อนไหมครับ

ถ้าไม่มีเเล้วจะเอาไรต่อล่ะครับ อิอิ

ไปหาซื้อเลยครับ modem Dial-up เดี๋ยวนี้ราคาถูกๆ ไม่เเพงหรอก

Comment

ภายในครับราครไม่แพง 300บาท ผมยังเคยเห็น ตอนนี้ผมใช้ภายนอกของ Aztech ใช้สาย USB ครับ ไม่ต้องต่อแหล่งจ่ายไฟภายนอก ผมใช้เน็ตฟรีของ TOT ครับ โหลดบิทด้วย โหลดปกติด้วย โหลดบิทได้ความเร็ว 4.80kB/s อัพโหลด 1.57kB/s ไหวอยู่ครับ แต่ไม่แนะนำ เพราะอัพโหลดไม่ค่อยขึ้นจะเสีย Ratio เอาครับ แต่ผมใช้ COLO ด้วยเลยสบายไป

Comment

ผมถามไป เฉยๆ แหละครับ เผื่อได้ใช้จริง หุหุ (สำรองเวลามีปัญหา) ตอนนี้ใช้ Super High-Speed ของ ทรู 1.5Mbps อยู่ครับ

Comment

Working...
        X