Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา Winfast GF 8800GTX ครับช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหา Winfast GF 8800GTX ครับช่วยหน่อยครับ

มันเป็นอะไรกับผมๆก็ไม่เข้าใจพอจะเปลี่ยนอะไรแต่ละทีก็ต้องเข้าช่วงของสิง่ๆนั้นขาดตลาดตอนนี้ผมกำลังหาร้านที่มีของ
    Winfast 8800 GTX ครับไม่ทราบว่าร้ายไหนมีขายบ้างครับ

com7ไม่มีไม่รู้หาร้านแล้วครับ เอ๋.รู้สึกที่เซียร์ชั้น2ช่วงกลางมีบันไดเลื่อนตัวแทนcom7รู้สึกมีนะ วันอาทิตย์ได้ไปอ่านราคาอุปกรณ์มา

Comment

กลัวมีแต่ราคาสิครับ com7 ก็ไม่มีสต๊อกเลยหรือครับ

Comment

Working...
      X