Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Kaspersky 7 แล้วโดนขึ้น blacklist มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Kaspersky 7 แล้วโดนขึ้น blacklist มั่งครับ

วันนี้ใครใช้ Kaspersky 7 แล้วโดนขึ้น blacklist มั่งครับ

ผมโดนตอนช่วงหัวค่ำ

คีย์ทุกชุดที่มี โดนขึ้น blacklist หมดเลยครับ เซ็งมาก ๆ

ตอนนี้มันเข้าสู่โหมด trial version เรียบร้อยและ....

สงสัยจะโดนกันหมดละครับ ที่มีให้ download ก็ใช้ไม่ได้ซักตัวเลย

Comment

จะเข้ามาถามพอดี โดนตัดหน้าก่อน ใครมี key เจ๋งๆเอามาแบ่งกันมั่งน้า

Comment

กลับมาใช้ 6.0 เถอะจ๊ะ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post
          กลับมาใช้ 6.0 เถอะจ๊ะ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
          คงจะต้องเป็นแบบนั้นแหละท่าน

ปล.ใครพอรู้มั่งว่า key แท้ หาซื้อได้ที่ไหน ตามงานคอมจะมีมาขายเหมือน bitdefender มั้ย

แล้วคีย์ชุดนึงราคาเท่าไหร่ครับ ถ้าไม่เกินพัน พอไหว เกินนั้นขอบาย

Comment

เข้าใจความรู้สึกเลยครับ ผมโดนมาหมด จนมาที่ NOD32 แล้ว อ้าย vareza มันเจือก connection error ประจำ เข็ดละ เลยซื้อ bitdefender แท้มาใช้ 2 - 3 ร้อยเอง สบายใจไปอีก 1 ปีเต็ม (20 กว่าบาทต่อเดือนแพงมะ?) !!!

sigpic

Comment

โดนเช่นกันครับ - -ตอนประมาณ 2 ทุ่มได้

อยู่ดีๆ เหวอเลย ขึ้น blacklist ซะงั้น

Comment

Originally posted by mercadix View Post
                เข้าใจความรู้สึกเลยครับ ผมโดนมาหมด จนมาที่ NOD32 แล้ว อ้าย vareza มันเจือก connection error ประจำ เข็ดละ เลยซื้อ bitdefender แท้มาใช้ 2 - 3 ร้อยเอง สบายใจไปอีก 1 ปีเต็ม (20 กว่าบาทต่อเดือนแพงมะ?) !!!
                ผมก็มีครับ คีย์แท้ bitdefender 10 ซื้อมาในงาน commart ตอนเดือนมีนาคม 50 กี่ร้อยบาทไม่รู้ ลืม

ใช้ได้ 4-5 เดือน ดันไปเจอเจ้าไวรัสตัวแสบเข้าให้ พี่แกดันตรวจไม่เจอ มันเห็นเป็นสคริปต์ ธรรมดา ก็เลิกครับ ลบแม่งออกไปจากเครื่องเลย หันมาใช้ Kaspersky 7 แทน

Comment

เฮ้ย
                  ผมก็โดน เมื่อวานช่วงค่ำ
                  ตอนนี้ลงNod ไปก่อนครับ
                  กัวไวรัสเข้าเครื่อง ดีคีย์ใหม่เมื่อไหร่ว่าจะลงอีกที

Comment

เป็นเหมือนกันครับ เลยต้องลง nod32 ไปก่อน
                    ว่าแต่ ตัว V.6 มันจะเนียนป่าวครับ พอดีครั้งแรกให้ V.7 เลย

Comment

โดนเหมือนกันครับ

Comment

เป้นเหมือนกันครับ เลยโหลดอีกเวอร์ชั่นมาลงใหม่

Comment

ใช้ v6 อยู่ไม่มีปัญหา กินทรัพยากรน้อยกว่า v7

Comment

Roll back ไฟล์ update แล้วกลับไปใช้ของเก่าก่อน ซัก 2-3 วันค่อยหาทางแก้ใหม่ อย่าลืมปิด auto update ด้วย

Comment

Keyใหม่ที่เวริคมีออกมาแล้วนะครับ

Comment

Working...
                              X