Announcement

Collapse
No announcement yet.

notebook asus เสียค่ะ จะส่งเข้าศูนย์asusโดยตรง รึว่าผ่านsynnexดีค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• notebook asus เสียค่ะ จะส่งเข้าศูนย์asusโดยตรง รึว่าผ่านsynnexดีค่ะ

notebook asus เสียค่ะ จะส่งเข้าศูนย์asusโดยตรง รึว่าผ่านsynnexดีค่ะ

notebookเสียค่ะ ใช้ asus รุ่น a6km32dvr
    อาการเสียคือ เข้าวินโดน์ ใช้ได้สักแป๊บ จะเกิดอาการจอดับๆติดๆ แล้วก็ค้าง
    ตอนแรกนึกว่า เป็นเพราะวินโดน์ ลงใหม่ หลายรอบก็ไม่หาย
    ลองถอดแรม ออก ใส่ทีละแถวก็ไม่หาย ถอดแบตออกก็ไม่หาย

ทีนี้จะส่งไปซ่อม โดยส่งไปที่ asusจะเร็วกว่า ส่งผ่านsynnexมั้ย (ประกันsynnex)
    ใช้เวลาประมาณกี่วันค่ะ มีข้อมูลสำคัญในเครื่องมาก เกี่ยวกับโปรเจ็คจบ
    พอจะทราบเบอร์ศูนย์บริการของ asus รึป่าวค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยออกความเห็น

ส่ง ศูนย์ 3 วัน ทำการ รับได้ ที่สวนลุมน่ะ

Comment

ส่งศูนย์ asus เลย ส่ง synnex ไปมานก็ จะส่ง asus อีกที

Comment

ส่งAsusโดยตรงเร็ววกา่ผ่านSynnexเยอะครับ

Comment

ส่งศูนย ASUS ถ้าอาการไม่หนัก มีอะไหล่พร้อมรับได้ในวันนั้นเลยคับ

Comment

ส่งsynex ก็ดีนะครับเขาจะได้ค่าหัวคิวด้วย อิอิ ล้อเล่นครับ แต่ถ้าจะส่งอาไรมาก็ส่งใจให้ด้วยนะครับ อิอิ

Comment

Working...
            X