overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Results 1 to 17 of 17

Thread: ลองอ่านกันดูนะครับยาวหน่อย

OverclockZone Member Yakuzaa's Avatar
    ไม่ว่าชื่อเสีย หรือ ชื่อดี ชั้นจะต้องให้โลกได้รู้จักชื่อของชั้น

Default ลองอ่านกันดูนะครับยาวหน่อย

ลองอ่านกันดูนะครับยาวหน่อยมันอาจจะเป็นอุทาหรได้นะครับ ใครมีเวลามากพอช่วยอ่านหน่อยนะครับ

ที่จิงก้อไม่ได้อยากจะมาโพสหร๋อกครับแต่เผอิจไปเจอด้วยตัวเองอ่าครับ
    (ขอเล่าเรื่องของผมก่อนนะครับ)แบบว่าผมได้ไปเที่ยวกับแฟนอ่าครับเมื่อคืนเวลา23.20ออกจากบ้าน
    ไปเที่ยวในตัวเมืองพอจะกลับบ้านเวลาตี2 กว่า ผมก้อได้เจอเหตุการที่ไม่ได้คาดคิดครับคือ มีชาย2คนขับรถยนต์ดักหน้าผม มันก้อมีปืนครับและจี้ผมขึ้นไปบนรถพอไปถึงที่ๆแห่งมันก้อแยกผมออกจากแฟนครับแล้วมันก้อ.......แฟนของผม เสียใจมากๆเลยเพราะผมเป็นผู้ชายแท้ๆแต่กลับช่วยไรเขาไม่ได้เลย จบ
    ป.ล. ถ้าใครชอบเที่ยวตอนกลางคืนหรือ กระทำการแบบนี้อยู่ผมอยากให้หยุดซะนะครับขอร้องจิงๆเลยครับ
    ที่จิงมันก้อไม่เกี่ยวกับAMDหร๋อกแต่เผอิญเป็นสาวกAMDเลยเอามาโพสไว้ครับ

นี่เรื่องเล่าครับ เพื่อนส่งมาให้ดู(ไม่ใช่ผมนะ)

>เรื่องมันมี อยู่ว่าผมกับรุ่นพี่คนอื่นๆไปแม่ฮ่องสอน
    >เพื่อไปเที่ยวบ้านรุ่นพี่คน หนึ่งที่สายรหัสตรงกับผม ซึ่งจบไปได้ 6-7
    >ปีแล้ว พี่ผมคนนี้ทำงาน ป่าไม้
    >โดยมีหน้าที่เป็นไกด์ไปในตัวเราออกจากเชียงใหม่ตอน9โมง เช้า
    >ไปถึงที่นู้นก็บ่ายๆกว่าเพราะแวะซื้อของไปเรื่อยๆ
    >พวกเรา ไปหยุดอยู่ที่หน้าบ้านแล้วแกล้งบีบแตรดัง
    >พี่ต๊อก(ชื่อสมมุติ)แกก็ลงมา เปิดประตู หน้าตาเหมือนเพิ่งตื่น
    >พอพี่ต๊อกเห็นว่าเป็นพวกเรา แกก็อาย ม้วน บอกว่ามากันได้อย่างไร
    >จริงๆวันนั้นเป็นวันเกิดพี่ต๊อกแล้วเราก็ไป กินเหล้าตามคำชวนเขาพี่เขา
    >(ไปเสียไกลเลย) เราร่วมกันhappy birthdayให้ พี่เขา
    >ตอนที่กำลังยกของลงจากรถ แฟนพี่ต๊อกก็มาช่วย
    >เราได้แต่ ตะลึงในความงามของแฟนพี่ต๊อก
    >หน้าเธอสวยยิ่งกว่าดาราบ้านเราอีก หุ่นก็ สูงขาว เธอเป็นคน¬ญี่ปุ่น
    >พูดไทยได้บ้าง เราหันไปค้อนพี่ต๊อกที่มีของดีๆ แบบนี้โดยไม่เคยบอกกัน
    >หลังเก็บของเสร็จเราก็พากันออกไปเที่ยวโดยมีพี่ ต๊อกนำขบวน
    >สายตาของพวกเรานับ10 คู่ลุกเป็นไฟทุกครั้งเวลาที่พี่ต๊อก เล่นกับแฟน
    >พวกเราเลยแอบค้อนพี่ต๊อก ว่าสนใจแต่แฟนไม่เคยสนใจเลยน้องๆ เนี่ย
    >พี่ต๊อกแกก็ยิ้มๆไม่พูดอะไร จนตกกลางคืน จริงๆผมไม่กิน เหล้า
    >ผมกะมานั่งคุยนั่งเล่นกับพวกพี่ๆ เขาเฉยๆ
    >หัวข้อในวง เหล้าก็ไม่พ้นเรื่องแฟนพี่ต๊อกนั่นแหละ
    >เราชมว่าแฟนพี่เขาดีอย่างนั้น ดีอย่างงี้ ไม่เหมาะกับพี่ต๊อกเลย
    >จนดึกๆพี่แกนึกครึ้มยังไงไม่รู้ถาม ว่า"เอ็งเชื่อไหม
    >แฟนกูเคยแสดงหนังเอ็กซ์" พวกเราหยุดเงียบ วงเหล้ากลาย เป็นป่าช้าในทันใด
    >ตอนแรกเรานึกว่าพี่ต๊อกพูดเล่น
    >พี่ต๊อกแกหัน ไปมองที่ห้องนอนดูว่าแฟนแกหลับจริงๆหรือยัง
    >แล้วแกก็กลับมานั่งที่โต๊ะ มีกลุ่มพวกเราที่หน้าเสียไปแล้ว
    >พี่ต๊อกหน้าเครียด ดูไม่เหมือนอาการเมา เหล้าเลย
    >พี่ต๊อกเริ่มเล่าชีวิตของผู้หญิงคนหนึ่งให้ฟัง
    >แฟนพี่ ต๊อกเป็นคนที่สวยจัดเป็นไอดอลคนหนึ่งตอนที่อยู่ญี่ปุ่น
    >แต่ไม่ดังเพราะ มีคนอื่นๆที่ใช้เส้นสายในวงการ
    >(ขอใช้คำว่าเธอแทนแฟนพี่ต๊อก นะ)
    >เธอเป็นลูกสาวของนายอำเภอห¬ญิงคนหนึ่งในเกียวโต มีคนมาจีบเธอมาก มาย
    >งานแสดงโฆษณาก็มีเยอะ เธอเข้าประกวดทุกงานที่มีจัด
    >และส่วน ใหญ่เธอก็จะชนะ จุดหักเหของชีวิตเธอคือวันหนึ่ง
    >มีงานถ่ายแบบที่สตูดิโอ แห่งหนึ่ง
    >ทุกทีเธอจะมีแม่มาด้วยแต่ครั้งนี้แม่ติดธุระ เธอจึงมากับ เพื่อนคนอื่นๆ
    >เมื่อถ่ายแบบเสร็จ
    >ผู้กำกับก็ให้เธออยู่ก่อนแล้ว ทุกคนก็เหมือนพร้อมใจกันทิ้งเธอไว้
    >ในห้องสตูดิโอคนเดียว มีเสียงเคาะ ประตู เธอก็ไปเปิด
    >มีกลุ่มชายยากูซ่านับ10 คนยืนอยู่ที่หน้า ประตู
    >หนึ่งในจำนวนนั้นมีลูกนักการเมืองคนดัง
    >ซึ่งเคยมาจีบเธอ แต่เธอไม่สนอยู่ด้วย พวกมันเข้ารุมทำร้ายเธอ
    >เธอเคยคิดแบบผู้หญิงคน อื่นๆ คืออยากจะเก็บความบริสุทธิ์ไว้ตอนแต่งงาน
    >แต่แล้วเธอก็ต้องเสีย มันไป มีหลายคนเคยบอกว่าเวลาที่มีเซ็กซ์กัน
    >แม้จะไม่ได้รักแต่อารมณ์จะ คล้อยตามไปอย่างมีความสุข
    >เธอบอกว่ามันเป็นคำโกหกทั้งเพ เธอไม่ได้มี ความสุขเลย
    >มันยิ่งกว่าตกนรกด้วยซ้ำ
    >เวลาที่มีร่างชายแปลกหน้า มาทาบบนร่างกายเธอมันเหมือนมีมัจจุราชมาฆ่า
    >เธอ เธอคิดถึงแม่มาก เธอ ร้องไห้ไปจนน้ำตาไม่มีจะให้ไหลอีก
    >พวกชายพวกนั้นเสร็จกิจ ก็ทิ้งเธอนอน กองอยู่ตรงนั้นแหละ
    >เธอซมซานกับมาบ้าน เธอเข้าสวมกอดกับแม่
    >โดย ที่แม่เธอก็ร้องไห้ด้วยเพราะก่อนหน้าที่เธอจะกลับมามีวิดีโอส่งมา
    >เป็น ภาพที่ลูกสาวของตนกำลังโดนข่มขืน
    >คิดดูเองนะว่าหัวใจแม่จะโดนขยี้หนัก มากขนาดไหน
    >วันต่อมาก็มีรถจากยากูซ่ามารับเธอแต่แม่เธอไม่ให้ ไป
    >ตัวเธอเองก็ไม่อยากจะไป
    >ยากูซ่ายกหูโทรศัพท์โทรไปหาบุคคลคน หนึ่งซึ่งเธอก็ไม่รู้ว่าเป็นใคร
    >แต่คนๆนี้มีความสำคัญ¬ต่อการเมือง ญี่ปุ่นมากแม่ร้องไห้อีก
    >แล้วหันมามองหน้าเธอแล้วสวมกอด เธอรู้ได้ทันที ว่ามันจะเป็นอย่างไรต่อไป
    >เธอก้าวขึ้นรถ มันเหมือนเธอจะต้องก้าวไปยัง แดนประหาร
    >เธอถูกส่งเวียนไปหานักการเมืองหลายคน
    >ก่อนที่ยากูซ่า จะส่งเธอไปถ่ายหนังเอวี
    >แรกๆหนังพวกนี้จะเซ็นเซอร์ช่วงล่างให้เธอ เวลา ก่อนถ่ายทุกครั้ง
    >พวกยากูซ่าจะบังคับให้เธอเสพยา
    >บางครั้งก็จะ ลืมความเจ็บปวดได้ชั่วขณะหนึ่ง แต่พอถึงเวลาทำแบบนั้นจริงๆ
    >เธอกับเจ็บ ปวด ถึงกับร้องออกมา
    >(เพิ่งรู้ว่าที่เสียงๆดังนั่นไม่ใช่การ แสดง)
    >แม้บางทีเธอจะมีอารมณ์ร่วมแต่ความรู้สึกเธอก็ไม่ต่างจากขยะอะไร เลย
    >วันหนึ่งเธอจะเห็นผู้ร่วมชะตากรรมซึ่งเป็นผู้หญิงนับหมื่นคนใน1
    >ห้องสตูดิโอ
    >ผู้หญิงเหล่านั้นเวลาไปโรงเรียนก็มักจะเจอสายตาจาก เพื่อนผู้หญิงด้วยกัน
    >ว่าแรดร่านบ้างล่ะ เพื่อนผู้ชายก็ชวนเธอขึ้นเตียง อย่างเดียว
    >เธอรู้สึกได้เลยว่าชีวิตคนเรามันไม่ได้เหมือนการ์ตูนที่เคย อ่านเลย
    >หลายครั้งที่เธอคิดจะฆ่าตัวตาย
    >จริงๆก็มีเพื่อนดาราเอ วีของเธอคนหนึ่งฆ่าตัวตาย ข่าวออกได้วันเดียว
    >หลังจากนั้นก็ข่าวโดนปิด เธอสงสารแต่แม่
    >แม้เงินที่ยากูซ่าให้มาจะใช้ทั้งชีวิตก็ไม่หมดแต่เธอก็ อยากจะเลิกเธอเคย
    >หนีไป อยู่........(อะไรสักที่นี่แหละในญี่ปุ่นผมจำ ชื่อไม่ได้)
    >แต่ยากูซ่าก็ยังตามไปเอาเธอกลับมาแสดงหนังลามกอีกจน ได้
    >ความนิยมของเธอมากขึ้นจนติดหนังเอวีท๊อป 1 ของ¬ญี่ปุ่นไปหลายเดือน มาก
    >เธอไม่รู้ว่าจะภูมิใจกับมันดีหรือขยะแขยงกับมันดี
    >จนในที่ สุดเธอก็หมดความนิยม แต่ยากูซ่าก็ยังอุตสาห์เอาเธอไปศัลยกรรม
    >และส่งเธอ ไปขายตัวที่ต่างประเทศเกือบปี
    >นับจากวันที่เลวร้ายที่สุดของเธอ6 ปี
    >แต่เธอเหมือนทุกวันคืออเวจีดีๆนี่เอง
    >ยากูซ่ายกเลิกสัญญา ถ่ายหนังกับเธอทั้งหมด
    >เพราะมีนางแบบหน้าใหม่มาแทนเธออีกเพียบ จากเมื่อ ก่อนมีแค่หมื่นคน
    >เธอคิดว่าปัจจุบันจะเพิ่มเป็นแสนคน เธอทิ้งเงินครึ่ง หนึ่งไว้ที่แม่
    >อีกครึ่งหนึ่งเธอทิ้งญี่ปุ่นแล้วมาเที่ยวเมือง ไทย
    >เธอเดินทางไปเที่ยวเหนือ และก็มาเจอกับพี่ต๊อก พี่ต๊อกกำลังจบใหม่ ได้
    >2-3 ปี จบออกมาก็มีคุณอาชวนมาทำงานที่แม่ฮ่องสอน
    >และ ระหว่างที่เป็นไกด์ก็ได้เจอกัน
    >พี่ต๊อกประทับใจเธอตรงที่เป็นคนต่างชาติ ที่สวยและพูดฟังภาษาไทยได้ชัดเจนมาก(คุณ
    >พ่อเธอเป็นคนไทย)
    >ตอน แรกพี่ต๊อกไม่ได้รู้เรื่องนี้เลยก็เลยจีบแบบถวายหัวกะว่าถ้าไม่ได้คน
    > นี้จะไม่รักใครแล้วจริงๆ เธอก็ไม่อยากให้ความหวังอะไรพี่ต๊อกมาก
    >แต่พี่ ต๊อกก็ตามตื้อในช่วง6 ปีที่ผ่านม
    >เธอรู้สึกว่าช่วงนี้เหมือนได้ขึ้น สวรรค์
    >เพราะเธอได้เจอกับคนที่รักเธอจริงๆ และเธอก็รักพี่ต๊อกมาก ด้วย
    >(พวกเราแอบหัวเราะพี่ต๊อกนิดหนึ่งตอนที่พี่ต๊อกเล่าว่าเธอก็รักพี่ ต๊อกมาก
    >ด้วย) จนเขาคบกันมาได้ปีกว่าพี่ต๊อกคิดอยู่เหมือนกันว่าจะขอ แต่งงาน
    >วันหนึ่งพี่ต๊อกมาเที่ยวเชียงใหม่มาพักหอของพี่คนหนึ่งใน คณะ
    >แล้วก็ดูหนังโป๊กันแล้วบังเอิ¬ญที่พี่ต๊อกพบหนังอย่างว่าของ เธอ
    >พี่ต๊อกคิดว่าคงจะเป็นใครที่หน้าคล้ายๆกันเฉยๆ
    >พี่ต๊อกขอ ยืมแผ่นหนังนี้ไปเปิดให้เธอดูบอกว่าคนๆ
    >นี้หน้าเหมือนเธอจังเนอะ เธอ ร้องไห้ตั้งแต่เห็นแผ่นแล้ว
    >ระบายเรื่องทั้งหมดให้พี่ต๊อกฟัง พี่ต๊อกก็ ฟังอย่างช็อกไป
    >เช้าวันรุ่งขึ้นพี่ต๊อกเก็บของกลับบ้านที่ตาก
    > ส่วนเธอเองก็เข้าใจดีและเก็บของเตรียมจะไปจีนแต่ขอให้เห็นหน้าพี่ต๊อก อีก
    >ครั้ง พี่ต๊อกไป3 วันกลับมา
    >เธอไม่ได้ไปไหนเลยนอกจากไปซื้อ ข้าวหน้าปากซอย
    >พี่ต๊อกบอกเธอว่าเดี๋ยวไปเที่ยวบ้านเกิดเราหน่อยสิ ตอน แรกเธอจะไม่ไป
    >อยากจะหนีไปจีนลูกเดียวแต่ก็ลงเอยที่เธอไปตากกับพี่ ต๊อก
    >พี่ต๊อกพาเธอมาที่หลุมศพพ่อกับแม่พี่ต๊อก พี่ต๊อกพูดต่อหน้าหลุมศพ ว่า
    >"ชีวิตผมขาดพ่อกับแม่ให้ความดูแลมาตั้งแต่เด็ก
    >แต่ผมก็ ภูมิใจที่พ่อกับแม่ให้กำเนิดผมมา
    >ตรงหน้าพ่อกับแม่นี้มีผู้หญิงที่เธอ อาจจะไม่ใช่คนดีที่เลิศเลอที่สุด
    >แต่เธอก็คือผู้หญิงที่ผมรักที่สุด ผม จะไม่สนใจอะไรทั้งนั้นในที่ผ่านมา
    >ผมรู้แต่ว่าเขาเป็นคนให้กำเนิดหลาน ของพ่อกับแม่
    >และหลานของพ่อกับแม่จะเป็นคนดี ผมสัญญา" ตอนที่พี่ต๊อกหัน กลับไป
    >เธอยืนน้ำตาซึมอยู่ข้างหลัง (พวกผมเองยังน้ำตาซึมเลย)
    > เรื่องมันก็จบแค่ตรงนั้นตรงที่พี่ต๊อกกับเธอยืนกอดกันกลมต่อหน้าสุสา
    > ของพ่อกับแม่ไม่อายผีอายสาง
    >แต่ผมว่าผีสางคงจะเขินอายและอวยพรให้เขา ทั้งคู่อ่ะนะ
    >ชีวิตพี่ต๊อกเองที่ผ่านมาก็ไม่ใช่คนดีอะไรนัก
    >เคย เสพยาจนโดนตำรวจจับเคยตีกับตำรวจ
    >แต่ชีวิตเลวร้ายของทั้งคู่ก็ผ่านไป แล้ว
    >มันทำให้ผมเชื่ออยู่ถึงจนบัดนี้ว่าความรักมันทำให้เราเริ่มต้นใหม่ ได้
    >สายๆ ของวันต่อมาเราพร้อมใจกันทำความสะอาดบ้านพี่ต๊อก
    >แล้ว เราก็ได้เห็นรอยยิ้มของคนทั้งคู่
    >มันทำให้ผมอบอุ่นไปทั้งหัวใจเวลาที่ เห็นใครสักคนได้ฝ่าฟันอุปสรรคมาด้วย
    >กัน แล้วมาลงเอยด้วยกันอย่างมีความ สุข ผมขึ้นรถทีท้ายกระบะ
    >พวกเรานั่งมองพี่ต๊อกและเธอโบกมืออำลามาแต่ ไกล ข่าวดีคือเธอท้อง4
    >เดือนแล้ว อีก 5 เดือนเราจะไปอุ้มหลาน กัน
    >ข่าวร้ายคือพี่ต๊อกไม่มีตังค์แต่งงาน
    >แม้ว่าเราจะยื่นเงิน ก้อนให้กู้หรือให้เปล่าๆ เลยแกก็ไม่เอา
    >ผมคิดเรื่องของพี่ต๊อกมาตลอด ทาง ผมคิดว่าชีวิตเราก็เหมือนละครฉากหนึ่ง
    >พอถึงจุดหนึ่งละครมันก็จะจบ ไปแบบฉบับของมันเอง คุณล่ะ.......
    >ถ้าแฟนคุณเคยผ่านอะไรร้ายมาคุณจะซ้ำ เติมเขา
    >หรือรักเขาให้สุดหัวใจของคุณ ผมมีคำตอบของตัวผมแล้ว แต่ผมไม่ บอกหรอก
    >รู้อย่างนี้แล้วยังจะอยากดูหนัง AV อยู่หรือเปล่าครับ???
    >เพราะความต้องการมาก เลยทำให้ผู้หญิงตกเป็นเหยื่อแบบนี้ไง
    >น่า จะคิดกันบ้างนะว่าทำไม ดาราหนัง AV ของญี่ปุ่นถึงมีเยอะแยะมากไป หมด
    >
    >_________________________________________________________

ขอขอบคุณทุกท่านที่อ่านจนจบเลยนะครับขอบคุณครับ

ซึ้งจังเลย ถ้าเป็นเรื่องจริงขอชมยาน๊อกคนนี้เลย ถ้าเป็นผมก้คงทำอย่างนั้นแหละ

OverclockZone Member bs*wz's Avatar

เปนกำลังใจให้คับ

OverclockZone Member Darin's Avatar
    สามชุก สุพรรณบุรี

ทำให้ฉันหม่นหมองแต่ก็ยังเห็นตะวันขึ้นฉายแสงทางตะวันออกอยู่ดีเนอะ

OverclockZone Member KRONGTHIP's Avatar

คนเราเลือกเกิดไม่ได้ แต่เลือกที่จะเป็นคนดีไดั ขอเป็นกําลังใจให้ครับ

OverclockZone Member ez2q2031's Avatar

คิดจะเลิกดูเหมือนกันครับ แต่ที่สำคัญ มันทำไม่ได้ครับ...

OverclockZone Member cmo's Avatar

มันก็ได้ผลตอบแทนอ่ะนะ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    แต่ ถ้าฝ่ายนั้นไม่เต็มใจ ผมก็ว่าแย่ว่ะ

OverclockZone Member LigerZero's Avatar

เรื่องทั้งหมด INTEL เป็นตัวบงการครับ (เกี่ยวไหมหว่า)

กำ ไปว่าเค้าซะงั้น หุๆๆๆ

OverclockZone Member Zepherous's Avatar

สุดยอดเลยครับ ใครที่เปิดมาเห็นว่ามันยาว ก็อ่านดูนะครับ (หลายๆคน เห็นเรื่องหรือเมลล์ยาวๆ แล้วปิด/ลบทิ้งเลยละ)

เพื่อนผมชอบ AV ขอให้เพื่อนอ่านด้วยนะครับ แต่ไม่ส่ง FW หรอก

OverclockZone Member Lufy_Mackung's Avatar
    ข้างหลัง คุณไง หึๆๆ

เคยอ่านมาแล้วครับ

แต่ อ่านกี่ทีก็ เห็นใจนางเอกAVคับT T

น่าฉงฉาน (แต่ตูก็ดู- -!)

OverclockZone Member xsamuraix's Avatar

ขอให้จับตัวไอพวกนั้นให้ได้เร็วๆนะครับ จับมาได้เอาให้หนักครับ

OverclockZone Member VooDooXT's Avatar

นี่ล่ะชีวิต อย่างว่าล่ะ เด๋วนี้วัตถุมันไปไกลจิงๆ แต่ในขณะที่จิตใจมันกลับถดถอยไปเรื่อยๆ sad ><!

ปล. ขอแสดงความเสียใจแก่ จขกท ด้วยนะคับ ขอให้ผ่านเรื่องร้ายๆ ไปได้ด้วยดีนะคับ

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

ผมก็เพิ่งรู้เบื้องหลังหนังโป๊ ก็คราวนี้แหละครับ

OverclockZone Member Yakuzaa's Avatar
    ไม่ว่าชื่อเสีย หรือ ชื่อดี ชั้นจะต้องให้โลกได้รู้จักชื่อของชั้น

ขอขอบคุณมากๆเลยครับที่ให้กำลังใจ

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

อ้าว !!! ยากูซ่า มาถึงที่นี่แล้ว

ได้โปรดอย่าจับผมไปให้นักการเมืองอัด...ผมเลยนะ ผมยังบริสุทธิ์อยู่ ไม่อยากเสียกับผู้ชาย น่ะ

OverclockZone Member sc's Avatar

อ่านจนตาลาย

Bookmarks

Bookmarks