Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนคนเล่นบิทหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนคนเล่นบิทหน่อยครับ

ใครรู้ว่าที่ใหนมีโหลดเกมส์FAR CRYบ้างครับ ในไทยนะ ผมหาไม่เจอ

หรือนอกก็ได้ครับ แต่ผมไปดูมาแล้วไม่รู้ว่าอันใหนสมบูรณ์ ไฟล์ขนาดไม่เท่ากันซักอันเลยครับ งงๆ

ช่วยชี้เป้าหน่อยครับผม

ไม่มีใครตอบเลย เหอๆสังคมรังเกียจ แง้ๆๆๆๆ

ช่วยหน่อยก็าบ แผ่นผมหายไปแล้ว อยากย้อนอดีตคร้าบ

Comment

นี้เลยครับ

http://www.torrentmove.com/details.php?id=136481

ผมโหลดเสร็จลงเสร็จเล่นมานานแล้ว เล่นได้แน่นอน

ถ่ายสดๆจากเครืองผมเลย แต่ในภาพล่างสุดนี้ผมเพิ่งโหลดมาใหม่ เพราะผมเคยโหลดมาครั้งนึงแล้วลบตัวลงทิ้งลืมไร้เพราะตอนนั้นโมโหเล่นไม่ผ่านยากจัด อันนี้ผมโหลดมาไร้ใส่ CD
      Last edited by kingza99; 26 Sep 2007, 14:04:25.

Comment

ขอบคุณครับผม แต่ผมไม่มีrefkeyอ่า เหอๆ -_-"

งานนี้สั่งซื้อตามเว็บขายเกมส์ ท่าจะถูกกว่าแฮะ

Comment

Working...
        X