Announcement

Collapse
No announcement yet.

kaspersky6 ยังเก๋าอยู่มะคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• kaspersky6 ยังเก๋าอยู่มะคะ

ของเรายังใช้ 6.0 อยู่ เลยอยากถามว่า เวอร์ชั่น 6.0 ยังโอเคอยู่มั้ยคะ สำหรับการป้องกันไวรัส เพราะยังไม่อยากย้ายมาใช้ 7.0 เห็นว่าใครใช้ kaspersky 7 โดนblacklist กันหมดเลย

ยังใช้ได้ครับ

ไม่ค่อยต่างกับ 7 เทาไหร่

Comment

กลับมาใช้trendmicro 2005เหมือนเดิมแล้ว

Comment

พิจารณาง่าย ๆ เฉพาะผู้ใช้งานทั่วไป
        ถ้าใช้แล้วไม่มีปัญหา
        โปรแกรมยังสามารถทำหน้าที่ของมันได้ดี
        สามารถป้องกันให้เราได้
        ไม่ทำให้ระบบคอมฯ รวน หรือช้า
        ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนครับ

Comment

เก่าแต่เก๋า

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
            เก่าแต่เก๋า
            จริงด้วยครับ
            ตามท่าน Feriuz เลยครับ

Comment

Working...
            X