Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธง ให้ที่ ว่าอันไหน แรงกว่ากัน corsair vs G-skill

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟันธง ให้ที่ ว่าอันไหน แรงกว่ากัน corsair vs G-skill

ระหว่าง Corsair XMS-2 bus 800/1G*2
    G-Skill sink สีดำ bus 800/1G*2
    ระหว่างสองตัวนี้อันไหนแรงกว่ากัน เอามาใช้งาน 3D
    บอร์ท P5w dh

ถ้าใช้งานแบบ ไม่ OC เท่าๆกันแหละครับ แรมROX ยังใช้ได้เลยครับ

Comment

ผมว่า coasair หรือเปล่าครับ

Comment

โอ๊ยยย แรงขนาดนี้ ไม่หนีกันมาหรอกคับ
        ดูเรื่องประกันจะดีกว่า

คอซอง ไหม้แล้วเครมได้ น่าสนใจนะ

Comment

ตัวใดแรงกว่าอยู่ที่ชิปครับส่วนpcb2ยี่ห้อนี้ที่เลือกใช้เป็นแบบ6layerอยู่แล้ว ถ้าถามตัวแปรดังกล่าวต่างกันที่ชิปเซ็ตมากกว่าครับ ที่ควรจะดูคือประกันครับคอร์แซร์ประกันตลอดชีพไหมเคลมได้ ส่วนจีสตริงประกัน5ปีไหม้เคลมไม่ได้ถ้าแต่งไม่เนี่ยนพอครับ

Comment

ความแรงพอกันอะครับผมว่า แต่ผมชอบความโหดของของ gskill มากกว่าอะ

Comment

ถ้าไม่ oc หาแรมธรรมดา bus800 เอาก็ได้คับถูกดี เพราะใช้เดิมๆคงไม่ต่างกันมาก

แต่ถ้าให้เลือกระหว่าง2ตัวนี้ ผมเอาเรือใบอ่ะ

Comment

Working...
              X