Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้มันว่า2ยีห้อนี้ประกันของอะไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้มันว่า2ยีห้อนี้ประกันของอะไรคับ

POCKET PC, PDA PHONE ASUS อันนี้ใช้ของD COMหรือเปล่าคับ
    POCKET PC, PDA PHONE DOPOD ส่วนอันนี้ผมไม่รู้เลย
    ใครรู้ข้อมูล2ยี่ห้อนี้บอกหน่อยคับ ว่าประกันอะไร ศูนย์อยู่ไหน
    แล้วถ้าใครเคยใช้บอกเล่าให้กันฟังมั้งคับ อยากรู้ว่ามันดีไหม
    ตอนนี้กำลังสนใจหามาใช้ซักตัวอยู่ แต่เลือกไม่ถูกเยอะเหลือเกิน

Asus ประกัน Dcom
    Dopod ประกัน SiS (ตอนนี้เค้าเปลี่ยนจาก Dopod เป็น HTC แล้วครับ แต่ประกัน SiS เหมือนเดิม)
    ผมใช้ Dopod 818Pro ใช้มา 1ปี 5เดือน เรื่องการใช้งานคงไม่แตกต่างจากมือถือทั่วไป แต่เล่น Net wifi ได้ Synce กับ Outlook
    เคยหน้าจอเสีย เอาไปซ่อมที่ SiS 2 ชั่วโมงเสร็จครับ ประกันดีครับ
    เลือกซื้อดูที่ รูปร่างหน้าตาถูกใจ ประกันพอรับได้ ก็ใช้ได้แล้วครับ การทำงาน พอๆกัน

Comment

http://www.sisthai.com/

ประกัน SiS

Comment

ขอบคุณมากคับ

Comment

แล้วมีใครเคยใช้ASUSมั้งคับ มาเล่าให้ฟังหน่อยคับ

Comment

Working...
          X