Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนสี sinkได้ไหมอ่ะครับ ไม่ชอบสีทองแดง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนสี sinkได้ไหมอ่ะครับ ไม่ชอบสีทองแดง

เปลี่ยนสี sinkได้ไหมอ่ะครับ ไม่ชอบสีทองแดง ของ VNF1000 LED ของZalman ที่ติดการ์อจอ อ่ะ อยากได้สี ดำ มัน มีวิธีไหมครับ

พ่นสีเลยท่าน^^

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      พ่นสีเลยท่าน^^
      ถูกต้องนะคร้าบบบบบ

Comment

ง่ะ มันลอก นา โดนความร้อน แถม sink คุณสมบัติมันจะเปลี่ยนเอา >.<

Comment

งอน เดี่ยวจับชุบ นิเกิ้ล เองเลย หุหุ

Comment

ชุบโครเมี่ยมโลด

Comment

พ่นสีดำสำหรับระบายความร้อนเลย

Comment

ชุบไม่เป็นอะ

Comment

ชุบสีทองน่าจะสวยดีนะ เหมือน ขอบล้อมอไซอะ ถ้าทำได้บอกด้วยนะจะไปทำบ้าง^^

Comment

สีสแปร์ พ่นเลยครับ
                    อยากได้สีอะไร ใส่ได้เลย แจ่มทั้งนั้น

Comment

ถ้าพ่น สีสแปร์ แล้วมันโดนความร้อน มันจะลอกนะครับ ผมก็อยากทำเหมือนกันT^T อิอิ

Comment

...ซิ้งตัวเดียวกันเลยครับ ผมกำลัง จะส่งไปชุบนิเกิล อยู่ ปกติ เค้าคิดตารางเซนต์ล่ะ1 แต่ผมให้เค้า ชุบแถมให้ พอดีส่ง Mechanic Part ไปชุบเยอะ อิอิ เดียวถ้ามันดีมันเน่ายังไงจะเอามาโชว์ให้ดูครับ ชุบแบบ electroless อ่ะครับ

Comment

ฝากชุบด้วยได้ไหมครับเนี่ย หรือ มี ร้านรับทำไหมครับพอแนะนำบ้าง

Comment

แล้วมันจะระบายความร้อนดีเหรอครับ +-+
                            GLORIOUS PC MASTER RACE
                            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by pionut View Post
                              ...ซิ้งตัวเดียวกันเลยครับ ผมกำลัง จะส่งไปชุบนิเกิล อยู่ ปกติ เค้าคิดตารางเซนต์ล่ะ1 แต่ผมให้เค้า ชุบแถมให้ พอดีส่ง Mechanic Part ไปชุบเยอะ อิอิ เดียวถ้ามันดีมันเน่ายังไงจะเอามาโชว์ให้ดูครับ ชุบแบบ electroless อ่ะครับ
                              อยากรู้ผลอุณหภูมิเปรียบเทียบระหว่างก่อนและหลังชุบ เก็บตัวเลขมาโชว์หน่อยนะคับ

Comment

Working...
                              X