Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่แรงครับ มาดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่แรงครับ มาดูกัน

ลากแต่ CPU นะครับ การ์ดจอมันลากไม่ขึ้นครับเลยไม่ลาก

E2160 380*9
    Sapphire X1950 PRO >>>>>> ลากไม่ขึ้นเลย
    Gigabyte GA 965P-DS3
    Ram 1024 mb >>> แถวเดียว -*-

มาดูกันเลยครับ

<<< เทสที่ 200*9 >>> <<< เทสที่ 380*9 >>>

คอมเม้นกันเลยครับ
    Last edited by อิมพีเรียล; 9 Dec 2008, 19:12:46.

*0* x1950pro หรอครับ

Comment

เล่นซะแรงเลยครับ

Comment

ไม่ยอมนะเนี่ยะ ถ้าไม่ลากการ์ดด้วย....หุหุ

Comment

คุคุ
          แรงเจง ๆ

Comment

Originally posted by Feriuz View Post
            *0* x1950pro หรอครับ
            ครับ sapphire
            Originally posted by dears View Post
            ไม่ยอมนะเนี่ยะ ถ้าไม่ลากการ์ดด้วย....หุหุ
            มันลากไม่ไปเลยครับ ขนาดลากคอร์จาก 580 ไป 600 ยังค้างเลย
            แบบนี้ต้องขายทิ้ง

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              มันลากไม่ไปเลยครับ ขนาดลากคอร์จาก 580 ไป 600 ยังค้างเลย
              แบบนี้ต้องขายทิ้ง
              999 บาท (ขาดตัว หุหุ)

Comment

- ของผมทำเล่นๆครับได้เท่านี้...ไม่มีค้างครับ
                ......เล่นเกมจนตาลาย
                Attached Files

Comment

แต่ท่าน....แรงดีนะครับ

Comment

Originally posted by tuo.wee View Post
                    - ของผมทำเล่นๆครับได้เท่านี้...ไม่มีค้างครับ
                    ......เล่นเกมจนตาลาย
                    อิจฉาเว้ย

Comment

แรงดีครับ 06/5306

Comment

เรายืมบอร์ดนายไปลองอัดมั่งได้ป่ะ เอามาให้ลองที่บ้านเลยนะ เด๋วเลี้ยง KFC

Comment

X1950Pro ผมมันก็ได้นิดหน่อยอะครับ

Last edited by kramer; 3 Oct 2007, 19:14:43.

Comment

Originally posted by GZ View Post
                            เรายืมบอร์ดนายไปลองอัดมั่งได้ป่ะ เอามาให้ลองที่บ้านเลยนะ เด๋วเลี้ยง KFC
                            ได้เลยเพื่อนเอาวันไหนวะ แสรด

Comment

อ่านะ อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                              X