Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300Gt รัน lost planet มะได้อ่ะเซ็งจิต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7300Gt รัน lost planet มะได้อ่ะเซ็งจิต

กว่าจะโหลดเสร็จ รันไม่ได้ อ่านดู อ่านฉัน มันบอกว่าไม่รองรับ 7300 เศร้างับ

ครับ มันไม่ซัพพอร์ตการ์ดรุ่นนี้

Comment

ของผมก็เล่นได้อยู่นี้ครับผมใช้เล่นจนจบเลยอะ ผมใช้ FX7300GT ของFOSA นะครับกระตุกนิดหน่อยเอง

Comment

กระตุกนิดหน่อยของคุณเป็นการกระตุกแบบไหนครับ
        แต่ 8600 ของผม เป็นการกระตุกที่เรียกว่า ตุกสาด ครับ

Comment

อัพ directx ดูจ้า

Comment

8600 ผมไม่กระตุกนะครับ ลองลง driver ตัวใหม่ดูครับ หรือ ลง dx9 แบบ ฟูลครับ

Comment

Originally posted by amop View Post
              ของผมก็เล่นได้อยู่นี้ครับผมใช้เล่นจนจบเลยอะ ผมใช้ FX7300GT ของFOSA นะครับกระตุกนิดหน่อยเอง
              แต่ที่กล่องมันบอก 7300 เล่นไม่ได้นะ
              อย่างนี้ต้องกับไปลองดู เล่นได้ก็แจ่มเลย

Comment

กระตุกนิดหน่อยของคุณเป็นการกระตุกแบบไหนครับ
                แต่ 8600 ของผม เป็นการกระตุกที่เรียกว่า ตุกสาด ครับ
                มันก็แบบอืดๆๆเป็นบางฉากครับบางฉากก็ลื่นเลยครับแบบเล่นแล้วไม่เสียอารมย์ครับ

Comment

ผมก็เล่นได้ Spark 7300 Gt Maxxx ปรับกลางๆ ก็ไม่ตกมาก แต่ เอ็ฟเฟก นี่ล่ะท่าน...สะดุดหัวแตกเลย
                  DX 9 นะ

Comment

เล่นได้แร้น update driver การ์ดจอใหม่ก็เล่นได้ครับ Transformer เดิมที่เคยเป็นฮอกระตุกอย่างแรง ก็เล่นได้แว้ว

Comment

Originally posted by nalin View Post
                      แต่ที่กล่องมันบอก 7300 เล่นไม่ได้นะ
                      อย่างนี้ต้องกับไปลองดู เล่นได้ก็แจ่มเลย
                      เล่นได้ครับ ลองแล้ว ไม่กระตุกครับ
                      ควันเยอะก็โอเค

Comment

Originally posted by Amplo View Post
                        แล้วทำเครื่องผมมันแค่อืดบางฉากที่ใหญ่ๆ และตัวละครเยอะๆ เท่านั้นเองอ่ะครับ เล่นตั้งแต่ด่านแรกถึงจบ ยังไม่กระตุกเลย แค่อืดอยู่ 4-5 ครั้งเอง

ปรับสุดแต่ไม่ AA

Comment

โอว์ 7300GT Forsa เล่น Lost Planet ได้จริงๆหรอครับ นึกว่าไม่ได้เห็นบอกข้อมูลในเว็ปว่า 7300GT is not supported

Comment

โอว์ 7300GT Forsa เล่น Lost Planet ได้จริงๆหรอครับ นึกว่าไม่ได้เห็นบอกข้อมูลในเว็ปว่า 7300GT is not supported
                            ผมก็ใช้เล่นจนจบเลยครับมันไม่กระตุกนะครับแต่อืดนิดๆๆตรงเอฟเฟ๊กทีใช้กราฟฟิกเยอะๆๆครับ

Comment

Spark 7300 Gt Maxxx มาบอกอีกคน ของผมก็เล่นได้ครับ
                              พอเล่นได้แต่ลื่นไม่เท่าเล่น มาริโอ้ ครับ

Comment

Working...
                              X