Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF8600GT XXX Zalman Heatsink

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF8600GT XXX Zalman Heatsink

GF8600GT XXX UDD3 GeForce 8600GT, 256MB Zalman Heatsink 680/1600 MHz (* The fastest of GF8600GT *) ราคาในเวป Busitek 5490 มันคือตัวไหนครับ ตัวยนี้ป่ะ
    http://www.ascenti.co.th/8600GT_Zalman.html ถ้าใช่อย่างนี้ผมคงไม่เอา I-Chill แล้วง่ะ แล้ว Busitek สั่งทางเน็ตเชื่อใจได้ไหมหว่า ครับ

ตัวนี้แหละครับ

Comment

มีซิงค์ซะด้วย แจ่มเลยครับ
      สั่งทางผมมั้ยหละ EMS สถานเดียว หุหุ

Comment

680/1600 แรงมาตั้งแต่โรงงานจริง ๆ นี่ถ้าอุณหภูมิ ไม่สูงมากเอามาใส่ mx-2 ลากได้อีกล่ะมั้งนี่

Comment

ผมใช้ตัวนี้อยู่เลยครับ เย็นมากมาย แรงได้ใจ ที่ TK 5000 ถ้วน

Comment

สวยเรยครับ

Comment

แจ่มเลย

Comment

เดียวผมไปซื้อ เสาร์นี้เลยตามเดียวถ่ายรูปมาให้ดูครับ อิอิ ตามๆ

Comment

เยะเข้ กุเพิ่งซื้อมาเมื่อวันจันทร์ มันเป็น Sink เิดิม เซ็งเลย....
                  ของผมมันวิ่งอยู่ 620/1600 น่าจะลากได้อีก แต่ต้องรอเปลี่ยน Sink ก่อน

ช้ำใจเฟ้ยยยยย แม่ง เพิ่มอีกแค่ 90-100บาทได้ Sink Zalman มาใช้

Comment

Originally posted by My Name Ki View Post
                    เดียวผมไปซื้อ เสาร์นี้เลยตามเดียวถ่ายรูปมาให้ดูครับ อิอิ ตามๆ
                    แจ่มเลยครับ หุหุ

Comment

Originally posted by kiros View Post
                      เยะเข้ กุเพิ่งซื้อมาเมื่อวันจันทร์ มันเป็น Sink เิดิม เซ็งเลย....
                      ของผมมันวิ่งอยู่ 620/1600 น่าจะลากได้อีก แต่ต้องรอเปลี่ยน Sink ก่อน

ช้ำใจเฟ้ยยยยย แม่ง เพิ่มอีกแค่ 90-100บาทได้ Sink Zalman มาใช้
                      เป็นผมก็คงจะแค้ไม่น้อยเหมือนกัน

Comment

แล้วมันต่างกับของผมตรงไหนนี่ กล่องก็เหมือนกันเป๊ะ แต่คอเมมไม่เท่ากัน แสดงว่าบวกค่า OC ผมซื้อที่เซียร์ 5200 เองนะ ประกัน ARC อะไรนีแหละ 3 ปีhttp://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=101027
                        ตัวบน XT ตัวล่าง XXX ภายนอกนี่ดูไม่ออกเลย
                        Attached Files
                        Last edited by dkk; 29 Sep 2007, 13:07:55.

Comment

สวยดีครับแพงกว่าตัวเดิมไม่กี่บาทเอง

Comment

Originally posted by dkk View Post
                            แล้วมันต่างกับของผมตรงไหนนี่ กล่องก็เหมือนกันเป๊ะ แต่คอเมมไม่เท่ากัน แสดงว่าบวกค่า OC ผมซื้อที่เซียร์ 5200 เองนะ ประกัน ARC อะไรนีแหละ 3 ปีhttp://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=101027[/URL]
                            ของท่านคงเป็น XT ส่วนตัวที่ผมพูดถึงเป็น XXX ครับ

Comment

Originally posted by ponggood View Post
                              ผมใช้ตัวนี้อยู่เลยครับ เย็นมากมาย แรงได้ใจ ที่ TK 5000 ถ้วน
                              มันมี 2 ตัวครับ ตัวที่ TK ไม่ใช่ตัวนี้นะ COre ตัวนี้ 680/1600

ส่วนที่ TK 600/1500 หรรือ 620 นี่แหละ เพิ่งไปถามมาวันนี้เอง ที่ TK ขาย 5400 นะครับตัวที่ถาม

Comment

Working...
                              X