Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ notebook โดนน้ำหกใส่ เป็น deadpixel ดวงใหญ่เลยครับ ทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ notebook โดนน้ำหกใส่ เป็น deadpixel ดวงใหญ่เลยครับ ทำไงดี

จอ notebook โดนน้ำหกใส่ เป็น deadpixel ดวงใหญ่กว่าเหรียญ 10 บาท หน่อยนึง เป็นยี่ห้อ
    acer

จะเอาไปเครม ได้มั้ยครับบอกเค้ายังไงดี ช่วยที่ครับ

ตีหน้า เศร้าเล่าควา่มเท็จ ไปเลยครับ อิอิ

Comment

เวอ..... น่ากลัวแฮะ อยากเห็นรูปจัง มันไม่ยอมหายเลยหรอครับ เป็นได้ไงหว่า

Comment

เช็ดๆ เป่าๆให้แห้งยกเครมโลดครับ เพื่อนผมมันเคยทำตกเดดเป็นเส้นเลย เค้าเปลี่ยนจอใหม่ให้ไม่เสียเงิน

Comment

ลองเคลมดู
          ไม่ลองไม่รู้

Comment

Originally posted by ไม่แข็งแรง View Post
            ตีหน้า เศร้าเล่าควา่มเท็จ ไปเลยครับ อิอิ

ตามนั้นครับ

Comment

เป่าแห้ง ส่งเคลม รับกลับมาใช้ จบข่าวครับผม ใด้ของเร็ว ๆ นะครับ เอาใจช่วย

Comment

ส่งเครมได้ ตามปรกติครับ

แต่ แนะนำ ผมไปเป่าก่อง

Comment

Working...
                X