Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะบ้าตายกับ 8800 gtS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะบ้าตายกับ 8800 gtS

ผมลองเกมส์แรกก็เป็นเลย ครับ อะไรกันเนี้ย อัพเดตแล้วนะแต่มันก็ไม่หายซักกะที ดูภาพแล้วช่วยบอก หน่อยครับ รบกวนเพื่อนๆ หน่อยครับ ไม่ไหวซื้อมา 4 วันยังไม่ได้เล่น หรือทำอะไรซักกะที่เลย

ช่วยบอกวิธีแก้ไข้ที่เถอะนะ

เอา 8800gts มาเล่น audition เหรอท่าน

- -"

Comment

เกมอื่นเป็นรึเปล่าครับ

Comment

ยังไม่เห็นชัดอะครับ แต่พี่เราเป็นคนออกเงินค่าการ์ดจอ เข้าอยากเล่น เกมส์ audition มาก เข้าเซ็งผมก็เซง

ไม่รู้จะทำยังไงดีเกมส์อื่นยังไม่ได้ลอง

Comment

ลงลดเวอร์ชั่นของไดร์เวอร์ลงทีละ v. ดูครับ
          Last edited by Gearhead; 27 Sep 2007, 20:22:56.

Comment

ในเวป nvidia เห็นมีแค่อันเดียวให้เลือกอะครับ

Comment

ลองใน guru3d สิ

Comment

ผมว่าเท่ดีนะ เป็นใสๆ
                ปล.อย่าเครียดครับ

Comment

Originally posted by beer+bxt View Post
                  ในเวป nvidia เห็นมีแค่อันเดียวให้เลือกอะครับ
                  http://downloads.guru3d.com/download.php?id=10

Comment

เหมือนผีเลยครับ -*-
                    GLORIOUS PC MASTER RACE
                    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

งง ผมไปโหลด series 7 มาใช้ได้ด้วยแฮะ ภาพไม่เป็นอะไร แล้วมันจะส่งผลอะไรป่าวครับ
                      ใครรู้บอกที

Comment

ผมใช้ 9250 128MB เล่นเกมนี้ลื่นปรื๊ดๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by beer+bxt View Post
                          งง ผมไปโหลด series 7 มาใช้ได้ด้วยแฮะ ภาพไม่เป็นอะไร แล้วมันจะส่งผลอะไรป่าวครับ
                          ใครรู้บอกที
                          ไม่เป็นไรครับ ส่วนใหญ่จะใช้ร่วมกันได้ครับ

Comment

แล้วการแสดง ผล 3d จะด้อยลงไปด้วยป่าวครับ

Comment

เอา 8800 มาเล่น Audition แทนที่จะเอาไปเพิ่มแรม อืม... ก็แล้วแต่คนจ่ายตัง

Comment

Working...
                              X