Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำซิ๊งค์+พัดลมให้ผมทีนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำซิ๊งค์+พัดลมให้ผมทีนะครับ

คือใช้ X2 3800+ AM2 m2n-e case CoolerMaster C5

ช่วยแนะนำ Sink แบบใส่แล้วไม่ติดฝาข้างนะครับ ขอแบบติดตั้งง่ายๆด้วยก็ดีนะครับ คือ มือใหม่ไม่เคยเปลี่ยนซิ๊งค์มาก่อน

แล้วก็พัดลมCPUเงียบๆแต่แรงพอตัวให้หน่อยครับ

ชี้แนะทีครับ กระทู้แรกที่ตั้งเลย เขิลๆ

Thankkkksss.

งบ?

Comment

2000 ครับ +ได้ 500

อิอิ คง เอาไปใส่เล่นๆก่อน ไม่ OC ครับ อยากแต่งดู เห็นกระทูเก่าๆ แนะนำ Andy เยอะเลย ชั่วโมงนี้ยังน่าสนอยู่ป่าวครับ

Comment

Tuniq ก้อดีครับ แต่ใหญ่ไป ต้องลองติดก่อน

Comment

งบสูงขนาดเนี่ยะ อยากแนะนำ THERMALRIGHT ULTRA 120 EXTREME จังแฮะ
          แต่กลัวยัดไม่ลงเคสอ่ะดิ หุหุ

Comment

HR01+ กับ ไซเรนแคท 12 Cm เงียบ ดี

Comment

HR 01 Plus ครับ ดีมากถึงมากที่สุด

Comment

อ่อ... ขอบคุณครับ ทุกท่านครับ

แล้วเจ้า Andy นี่เห็นมีรุ่นตัวเล็กออกมาใหม่ นี่น่าสนใจมั้ยครับ

ออ แล้วรุ่นที่แนะนำมาข้างบนนี่ ติดตั้งไม่ยากใช่มั้ยครับ

Comment

ไม่สน Zalman 9700NT หรอคับ

Comment

แล้วมีตัวไหนราคาไม่แพง ติดตั้งง่ายๆแนะนำมั้ยครับ

Comment

artic 64 pro คับ^^

Comment

HR-01 Plus + แมวเงียบ 12cm

Comment

Working...
                        X