Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคา M2R32-MVP Deluxe คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคา M2R32-MVP Deluxe คับ

อยากทราบราคา M2R32-MVP Deluxe คับ
    ไม่ทราบราคาอยู่ที่เท่าไหร่ และหาได้ที่ร้านไหนในพันทิปคับ

ขอบคุณคับ

ปล. ตัว Deluxe นะคับธรรมดาไม่เอาคับ

น่าจะซักประมาณสี่พันเจ็ดร้อยครับ แต่ M2R32-MVP มันไม่มีรุ่น Deluxe นะครับ
    ร้านคอมพิวแอนด์มอร์ชั้นสี่พันทิพย์ ลองไปหาดูครับ รุ่นนี้หายากหน่อย

Comment

4500 ครับ thanni.com

Comment

ASUS "M2R32-MVP" AMD 580X CrossFire Chipset Mainboard for AMD

Socket AM2 Retail 4,370 .. 4,370 - >>> www.thanni.com <<< ไม่

ทราบว่าจะใช่ตัวนี้อะป่าว ?

Comment

ดูรูปแล้วกันคับว่าใช่ที่ต้องการมัย...

ลิ้ง : ASUS "M2R32-MVP"

Comment

4100 ฿

Comment

ผมไป search รูปใน google อ่ะคับเห็นมันมีรูป M2R32-MVP Deluxe อ่ะคับ แผ่นPCBเป็นสีดำคับ หรือว่ามันเป็นแค่ตัวโชว์ในงานคอมพ์คับเนี่ย อยากได้มั่กๆๆ
              Attached Files

Comment

ถ้า deluxe สีดำคับ
                ตัว สีเหลือง mpv อย่างเดียว ที่ดูจากภาพนะ
                แสดงว่า ตัว deluxe ต้องแพงกว่าอีกแระ^^"

Comment

แต่สีดำสวยก่าเยอะจิงๆ ^O^

Comment

Originally posted by VooDooXT View Post
                    แต่สีดำสวยก่าเยอะจิงๆ ^O^
                    แอบมาดู...และ

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง อิ อิ

Comment

สรุปมีใครรู้ราคามั่งรึยังคับหรือมีขายที่ไหนช่วยบอกด้วยคับ

Comment

ประมาณ39xxxถึง4000ต้นๆ

Comment

Originally posted by ohuang View Post
                          ประมาณ39xxxถึง4000ต้นๆ
                          หมายถึงตัว Deluxe สีดำนะคับ

Comment

สรุปมีใครรู่มั๊ยครับเนี่ย เจ้าบอร์ดสีดำเนี่ย

Comment

Originally posted by Aspire-JEW View Post
                              ผมไป search รูปใน google อ่ะคับเห็นมันมีรูป M2R32-MVP Deluxe อ่ะคับ แผ่นPCBเป็นสีดำคับ หรือว่ามันเป็นแค่ตัวโชว์ในงานคอมพ์คับเนี่ย อยากได้มั่กๆๆ
                              แล้วตัวนี้มันราคาเท่าไหร่ แล้วต่างหรือเหมือนกันกับ M2R32-MVP อย่างไร อธิบาย

Comment

Working...
                              X