Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิด GetAmped ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิด GetAmped ไม่ได้ครับ

เนื่องจากผมไม่ได้เล่นเกมนี้นานหน่อย ก็เลยจะเข้าไปเล่น พอเปิดมันก็ไม่มีอะไรเลยครับ

ไม่มีอะไรขึ้นเตือน, ฟ้อง เลยสักกะอย่้าง เหมือนไม่ได้เปิด แค่เม้าส์เป็นรูปเมาส์+โหลด แปปนึง

มันเกิดจากอะไรหรอครับ ลงใหม่หลายรอบแล้วครับ

ปล.เวลาผมคลิกขวาที่ Shortcut ที่ไฟล์ต้นทางไม่มีอยู่ มันก็ค้างไปสักพัก มันแปลกมั๊ยครับ

ขอบคุณครับ

ลงวินโด้ใหม่เล่นได้แน่นอน100%

Comment

ลองโหลดตัวติดตั้งล่าสุดจากในเว็บดูครับ

Comment

ตัวติดตั้ง อันนี้ก็เคยใช้ได้นะครับ คือแบบว่าอยู่ดีๆ จากที่เข้าได้ก็เป็นไม่ได้เฉยเลยอะ ไม่รู้มันเกิดจากอะไร ไม่ได้ลงเกมใหม่นะครับแบบว่าออกจากบ้านไปไม่ได้ล็อคประตูแต่พอกลับมาประตูล็อคอะครับ

Comment

ลบ - โหลดใหม่ครับ

เก้ทแอมป์ ผมก็เล่นอยู่น้า >.<
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
          X