Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยดูหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยดูหน่อยครับ

รบกวนพี่ๆที่เข้ามาช่วยหน่อยครับ ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่อง hardware ซักเท่าไหร่อ่ะครับ แหะๆ
    พอดีผมมีคอมเก่าๆซื้อมาซัก 4-5 ปีเครื่องนึงอยากจะอัพเกรดอ่ะครับ เพราะตอนนี้ทำ 3d แล้วเรนเดอร์นานเหลือเกิน
    ผมมี intel P4 1.4GB
    Ram 512*2
    VGA CARD G-Force fx 5200
    แล้วทีนี้ตัวผมนี่เล่นเกมออนไลน์กับทำงานด้าน 3d ไม่ทราบว่าผมควรอัพเกรดเครื่องประมาณไหนหน่ะครับ มีงบอยู่ราวๆ 8,000-10,000
    ยังไงก็รบกวนแล้วก็ขอบคุณมากครับ

เก็บเงินอีกนิดแล้วซื่อเครื่องใหม่ดีกว่าคับ

Comment

Working...
    X