Announcement

Collapse
No announcement yet.

-=: hp dv2517tx กับการแบ่งพาร์ทิชั่นและอิเมจไดร์ฟ :=-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -=: hp dv2517tx กับการแบ่งพาร์ทิชั่นและอิเมจไดร์ฟ :=-

คือผมแบ่งพาร์ทิชั่นและทำอิเมจไดร์ฟไม่ได้ครับ (ใน Vista)

เพื่อนๆใช้โปรแกรมอะไรในการแบ่งพาร์ทิชั่นและทำอิเมจไดร์ฟครับ

รบกวนช่วยบอกหน่อย PM ก็ได้ครับถ้าไม่สะดวก

ขอบคุณครับ...

ทำใน computer management ไม่ได้หรือครับ
    ไม่ก็ใช้ partition magic แต่ boot ผ่าน dos
    หรืออีกตัว Acronis® Disk Director Suite 10.0
    support vista

Comment

ขอบคุณท่าน Na ครับ

ตอนนี้แบ่งพาร์ทิชั่นได้แล้วครับโดยโปรแกรม Paragon 8.5 เหลือแต่ทำอิเมจไดร์ฟครับ...

Comment

Image Driveถ้าจะใช้Alcohol120%ต้องเป็นรุ่นใหม่ๆหน่อยนะครับรุ่นเก่าๆเห็นมีปัญหาลงแล้วบูทไม่ขึ้น หรือไม่ก็ใช้Power ISOเอาครับ

Comment

Working...
        X