Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600GT+DiRT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600GT+DiRT

ท่านที่ใช้8600gtทั้งหลายครับ

ถ้าเล่น DiRT 1280+960ปรับกลาง-สุด

จะได้ภาพแบบนี้ไหมครับ
    และแรม1gโหลดเกมส์นี้นานไหมครับ

ขอบคุณครับ
    Attached Files

เกมนี้กินาเปกมากครับ ของท่านคงไม่ได้ตามนั้นแน่ครับ
    ของผมhd2900xt
    Last edited by sc; 14 Aug 2008, 17:59:29.

Comment

กำลังอยากเล่นเรย ครับ เกม นี้

Comment

T_T
        gameขับรถที่ภาพสวยๆๆยังมีเกมส์อะไร อีกไหม ครับ
        (ภาพ คหsc สวยจัง)

Comment

ขอที่โหลดเกมส์หน่อยดิ

Comment

จะว่าไปเรื่องแรลลี่

ขอไว้อาลัย colin macrae ครับ
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

8600GT ขนาดปรับต่ำสุด FPS ยังไม่เกิน 30 เลย
              Last edited by Benz_36; 28 Sep 2007, 17:23:24.

Comment

ม่ายจริงอ่ะแค่ mediam ก็ทะลุ 30-40 fps แล้ว ที่ high อยู่ที่ 20-30

ปล.ตอบ จขกท 1280+960 เล่นที่ high ได้ แต่อาจต้องปรับ \ mediam สักอันสองอัน

Comment

อืมๆๆ.....แบบนี้ต้องสั่งเกมส์มาลองให้รู้กันไปเลย อิอิ

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
                    ม่ายจริงอ่ะแค่ mediam ก็ทะลุ 30-40 fps แล้ว ที่ high อยู่ที่ 20-30

ปล.ตอบ จขกท 1280+960 เล่นที่ high ได้ แต่อาจต้องปรับ \ mediam สักอันสองอัน
                    ที่บ้านผมไม่ได้ใช้ C2D ครับ ยังใช้ P4 3 GHz อยู่เลย เฟรมเรตมันเลยน้อยไปหน่อย
                    เท่าที่ผมลองปรับดู Medium-High FPS แทบไม่ต่างกัน (ความเห็นส่วนตัวนะครับ ที่บ้านเครื่องไม่แรง)

Comment

ไม่ค่อยจาเกี่ยวนะ 3.0gh แถมเป็น HT อีก ค่อนข้างแรงพอตัว มันต้องมีอะไร ผิดพลาดแน่ เชื่อเถอะ ถ้าจะต่างนะ fps จะต่างกันแค่ 2-3 เท่านั้น ลองเทสกับ 3d mark 05 ดูก่อนสิว่าได้ราวๆ 9 พันอัพหรือป่าว

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                        จะว่าไปเรื่องแรลลี่

ขอไว้อาลัย colin macrae ครับ

เค้าเปนอาไรหรอครับ เสียแล้วหรอ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                          เค้าเปนอาไรหรอครับ เสียแล้วหรอ
                          เสียชีวิตเมื่อหลายอาทิตย์ที่ผ่านมาครับ(ไม่รู้หลายอาทิดหรือไม่กี่อาทิดนี่แหละไม่แน่ใจ)

Comment

Working...
                          X