Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคนเล่นGothicIII ไหมเอย เข้ามาตอบกันเยอะๆนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคนเล่นGothicIII ไหมเอย เข้ามาตอบกันเยอะๆนะครับ

ตอนนี้เล่นGothicIIIอยู่ครับแต่ยังไม่ไปถึงไหน เล่นครั้งแรกติดใจมากเลย ใครเล่นถึงไหนก็มาบอกเล่ากันมั่งนะครับ และก้อยากได้บทสรุปอ่ะครับ

ผมคนหนึ่งล่ะ เล่นจนใส่ชุดอ็อคสุดยอดได้แล้ว สักพักวินโด้เจ๋งลงวินโด้ใหม่ แต่...........ลืมเก็บ เซพ เซ็ง
    มีสูตรโกงอ่ะเอาไหม +ของครบ+ อำมตะ+ แผนที่ในเกม แค่นี้แหละ

* 8600GT ยังกะตุกเลย หรือว่าเครื่องผมเน่า P D 2.8 Ram 2 g

Comment

ดองครับเกมนี้ ยังไม่ได้เล่นเหมือนกันครับ เกมกินเสป็คสูงมากเลยดองไว้ตอนซื้อการ์ดจอใหม่แล้วมาเล่นเต็มอารมณ์ภาพสวยๆเลยดีกว่า

Comment

ผมลอง เล่น แล้ว มันไม่ถูกใจ อะ -*-

Comment

ลายละเอียดในเกมอ่ะเยี่ยม ภาพสวย สำหรับคนที่ชอบแนวนี้นั้นแหละ พูดคำเดียวว่าโดน
          แต่ Fable มันกว่า ผมยังนึกว่าตัวเองเป็น HEROOOOOO

Comment

เครื่อง ม่าย หวาย อ่า ขอ Gothic 2 แทนได้เปล่าคับ อิอิ

Comment

Working...
            X