Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องRadeon 7000ผมลงโปรแกรมเสริมไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องRadeon 7000ผมลงโปรแกรมเสริมไม่ได้

คือว่าผมซื้อตามรูปครับมานานแล้วแต่ไม่มีโปรแกรมเสริมแถมมาเลย ผมเลยไม่ได้ใช้มานานแล้ว
    แล้วไปโหลด์จากเวบตนับเป็นRadeon x7000ครับพอผมลงแล้วมันขึ้นแบบตามรูปครับ
    แล้วอีกรูปเป็นข้อมูลครับใครมีวิธีแก้บอกหน่อยครับ พอดีซื้อจอมาใหม่โคตรใหญ่ครับไม่รู้มันจะสวยกว่านี้เปล่าเลย อยากรู้ว่ามีตัวเสริมให้ภาพสวยๆไมครับแล้ว รุ่นนี้ไม่มีโปรแกรมเสริมหรอครับ

ไม่การตอบรับจากเลขหมายที่ท่านเรียก............................

Comment

ท่านโหลดมาผิดตัวครับ v.นี่ไม่ Support R7000 ครับ

R7000 สูงสุดใช้ได้แค่ Catalyst 6.11 ครับ

Download

***ก่อนติดตั้ง Driver ให้ติดตั้ง .Net Framework ก่อนนะครับ
      Download

Comment

Working...
      X