Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Service ของ Vista

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Service ของ Vista

อยากทราบว่า Service ตัวนี้ทำหน้าที่เกี่ยวกับอะไรครับ จำเป็นต้องเปิดไว้ไหมครับ
    ถ้าผมจะปิดจะทำให้เครื่องมีปัญหาอะไรไหมครับ ( Windows Vista )
    Attached Files

เป็นปกติของมันแล้วครับ เปิดไว้แบบนั้นแหละครับ เพราะมันแสดงสถานะพร้อมใช้งาน(idle)

Comment

อืม

Comment

ผมสงสัยมานานแล้วครับ

svchost.exe คืออะไร เห็นเปิดกันหลายตัวเลยครับ

XP ก็มี

มันมีหน้าทีอะไรเหรอครับ
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ตามคุณเดียร์เลยครับ

Comment

Working...
          X