Announcement

Collapse
No announcement yet.

Enermax 460 single fan พอไหวกับ E6750 - 8800GTS ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

550W น่าจะเอาอยู่

Comment

ไว้เล่นเกมจะเอา 4 หัวไปทำอะไรละครับ แค่2หัวใช้ไม่หมดละครับ เอาตังไปลงอย่างอื่นดีกว่า

Comment

ผมว่าผมชักเครียดละครับ >.<
        แนะนำมาเลยครับ
        ที่พวกพี่ๆใช้กันอะครับ พวก ENERMAX LIBERTY อะไรพวกนี้

ไม่ได้เปลี่ยนอีก 2 ปีกว่าแน่ครับ -*-

งั้น 2 หัวหรือ 4 ดีหละ
        Last edited by KiDMaioRKz; 29 Sep 2007, 08:44:35.
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

2 หัวพอและ 4 หัวเกินความจำเป็น

Comment

4 หัว กินไฟมากกว่าเยอะป่ะครับ

แล้วถ้าเลือก 2 อันนี้

E6750 + 8800GTS 640MB
            กับ
            Q6600 + 8800GTS 320MB

จะเอาอะไรงับ ราคาเท่ากัน
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เอา E6750 + 8800GTS 320M คุ้มที่สุดละครับ
              Last edited by W h | t e; 29 Sep 2007, 10:32:32.

Comment

ผมไม่ได้เปลี่ยนอีก 2 ปีเลยน่ะครับ

ถ้าสมมุติวันไหน เกม Reqiurements มัน เมมอรีการ์ดจอ 512 ขึ้นมา ทำไงอะครับ

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                  ผมไม่ได้เปลี่ยนอีก 2 ปีเลยน่ะครับ

ถ้าสมมุติวันไหน เกม Reqiurements มัน เมมอรีการ์ดจอ 512 ขึ้นมา ทำไงอะครับ
                  คงไม่ถึงหรอกครับ และอีกอย่างหน่วยความจำของการ์ดจอก็ไม่ได้สำคัญมากหรอก

Comment

ถามต่อนะครับ E6750 กับ Q6600 ตัวไหนความร้อนขึ้นเร็วกว่ากัน

ถ้าไม่ได้ OVERCLOCK และ ซิงค์เดิมๆ + ไม่ได้เปิดฝาเคส อาศัยรูระบายของเคสปกติ -*-

Comment

Q6600 L28Mx2 ผมว่าร้อนกว่านะครับกินไฟน่าจะประมาณ100กว่าแบบไม่คล๊อคไม่แน่ใจรอท่านอื่น

Comment

Q6600 กินไฟ 130W พอ ๆ กับเปิด TV ฉะนั้น ย่อมร้อนกว่า E6750 แน่ครับ Q6600 ใช้แค่เล่นเกมณ์ ไม่ว่าจะทำยังไงก็ไม่มีทางให้ CPU ตัวนี้ทำงานแบบ FullLoad ได้หรอกครับ ซื้อมาแต่ใช้ได้ไม่เต็มประสิทธิภาพ มันจะคุ้มหรือ

Comment

Working...
                        X