Announcement

Collapse
No announcement yet.

hdd ในงาน comworld มีให้เลือกเยอะมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hdd ในงาน comworld มีให้เลือกเยอะมั้ยคับ

hdd ในงาน comworld มีให้เลือกเยอะมั้ยคับของ seagate กะ western แล้วมันลดราคาบ้างรึป่ะคับ
    พอดีกะจะไปสอย hdd ในงาน

แล้วจะผิดหวังครับ ผมเพิ่งกลัมมาเมื่อกี่นี้เอง ไปดูเองดีกว่าครับ เหมือนลูกเมียน้อยเลยอะครับ

Comment

ซื้อใน IT market ของ OCZ ดีก่ามั้ง หุหุ

Comment

ผมว่ามะต้องรองานพวกนี้หรอกครับไม่ได้ถูกกว่าที่ 1000tip เลยเท่าที่เคยเดินมานะครับ เพราะร้านที่มาขายก็มาจากพันทิบ เขาก็ลดราคาให้เท่าๆที่ขายอยู่ที่พันทิบน่านละครับ เพียงแต่คนที่ไม่ได้เดินพันทิบเขาจะนึกว่าถูกแล้ว แต่ที่เดินกันบ่อยๆงานแบบนี้ อาจไม่จูงใจให้ซื้อนะครับ ยกเว้นคนที่จะซื้อของที่ออกวางตลาดใหม่ๆเลย

ความเห็นผมนะ คนอื่นมะรู้ครับ อิๆ

Comment

แทบไม่มีเลย งานเน้นขายโน๊ตบุค มากกว่า อุปกรณ์อื่นนี่แทบไม่เห็น
          ซื้อ HDD เดินไปพันติ๊บเหอะ

Comment

Working...
          X