Announcement

Collapse
No announcement yet.

4 Core ของ AMD ออกมายังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4 Core ของ AMD ออกมายังครับ

4 Core ของ AMD ออกมายังครับ ออกมาเมื่อไร และราคาเท่าไรครับ
    และที่สำคัญ m/b ที่จะรองรับ เป็นตัวไหนครับ

ยังไม่มาประเทศไทยเลย

สงสัย ตัวแทนจำหน่ายรอให้จำหน่ายตัวเก่าๆ หมดก่อน ถึงจะสั่งมาใหม่

Comment

ตามนั้นครับผม

Comment

ของ server ออกมาแล้วครับ แต่คงยังหาซื้อไม่ได้ยู๊ดี
        ของ desktop รอต่อปาย ปลายปีนี้ ถ้ายังไม่ขาย คาดว่าจะไม่รอด - -* AMD สุดที่เลิฟ อย่าชักช้านักสิ

Comment

ออกมาชนกับ 45นาโนของอินเทลมั้ง

Comment

ได้ข่าวว่าจะมี 8 คอ ข่าวจากไหนมะรุจำมะได้ เหอๆ

Comment

ใช่ครับ
              ออกมาชน45nmของอินเทลซะแล้วว

ไปสืบๆมาเหนว่า 45nmไม่แพงด้วยน่ะสิ

ตายๆๆ ถ้าไม่รีบปล่อยก่อนสิ้นปีนี้

AMDของเราต้องรับภาระหนักแน่ๆ

Comment

เห็นตัวแทนจำหน่ายเขาบอกว่า ปลายเดือนตุลาคม อ่ะครับ จะเข้าประเทศไทย

Comment

....กำลังเดินทางมาแต่ยังมาไม่ถึงอ๋า...นะฮะ...อิอิอิ!!!.....
                  Last edited by MYAMD940X2; 30 Sep 2007, 02:40:14.

Comment

คงไม่ตกเรืออยู่นะ - -*

Comment

3หัว จะออกก่อนนิน่า

Comment

Originally posted by monkza View Post
                        คงไม่ตกเรืออยู่นะ - -*
                        คงจะไม่ได้มากับเครื่องวันก่อนที่ออกในข่าวนะ อิอิ
                        เศร้า

Comment

Working...
                        X